Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chart đẹp thôi chị; Em ăn đi làm ít giao lưu nên đâu có tin tức nội gián hay gì :1:
Ngành đường thoái trào rồi, hiện QNS định đầu tư lớn vào nhà máy đường An Khê, cá nhân mình đánh giá khoản đầu tư đó ko khôn ngoan. Thị trường cũng phản ánh bằng biểu đồ trượt giá của QNS.
Ngành đường thì mình biết kha khá do đã đi thi công rất nhiều nhà máy, kể cả đường An Khê của QNS

Chart đẹp thôi chị; Em ăn đi làm ít giao lưu nên đâu có tin tức nội gián hay gì :1:
Anh Bắn nghe tui một lần nữa,
Anh Bắn là một trong số ít người dám public Lá Số, nên tui rất quí mến.
Tui thấy, anh Bắn không có khả năng xoay tay, xoay chân nhanh nhạy...khó lòng học được kung-fu lăng-bô...như bao người. Vì thế, tranh thủ bán tất cả những thứ rủi ro, ngay lúc này... Tuyệt đối không mở vị thế mới.
Lí do: Anh Bàng đã dò vào giao thoa được với các đại ma đầu (tầm cỡ trăm tỉ đô la Mỹ). Việc của nhỏ lẻ, là đu theo móng của anh Bàng.
Chấm hết!

Tui thấy, anh Bắn không có khả năng xoay tay, xoay chân nhanh nhạy...khó lòng học được kung-fu lăng-bô...như bao người. Vì thế, tranh thủ bán tất cả những thứ rủi ro, ngay lúc này... Tuyệt đối không mở vị thế mới.
Lí do: Anh Bàng đã dò vào giao thoa được với các đại ma đầu (tầm cỡ trăm tỉ đô la Mỹ). Việc của nhỏ lẻ, là đu theo móng của anh Bàng.
Chấm hết!
Ui, thảo nào bảng điện xanh mướt mà mình chả thấy ham hố gì cả :1:
Hay là mình cũng giao thoa được với cái gì rồi ta? :21:

Ui, thảo nào bảng điện xanh mướt mà mình chả thấy ham hố gì cả :1:
Hay là mình cũng giao thoa được với cái gì rồi ta? :21:
Riêng bà chị iu vấu thì không giao thoa được gì...bởi, bộ thu sóng không tiếp nhận sóng của đám nu nơ...tuyệt đối không.
Tuy nhiên, bà chị iu vấu, lần này lại thoát kiếp nạn hồng trần, bởi vì lá số đắc cách, không chết queo trong vòng 10 năm đại vận. Đúng là Lá Số đẹp nhất xứ VC...thèm nhỏ rãi...ước gì mình được 1 phần lá số ấy...thì đã ko bị cháy acc...haizzzz

Ngành đường thoái trào rồi, hiện QNS định đầu tư lớn vào nhà máy đường An Khê, cá nhân mình đánh giá khoản đầu tư đó ko khôn ngoan. Thị trường cũng phản ánh bằng biểu đồ trượt giá của QNS.
Ngành đường thì mình biết kha khá do đã đi thi công rất nhiều nhà máy, kể cả đường An Khê của QNS
Tks anh; em chỉ oánh ngắn hạn thôi;

Chấm hết!
tks tình cảm chân thành của anh Cào; Rất là vinh hạnh ạ; em sẽ chú ý

Thấy nó trả tiền media nhiều nên hỏi cô lái xem có đội nào setup game chớ em loại con này roài...
Thằng chủ tạch này cũng thuộc loại khắm khú :14:
Ma giáo thì trên sàn ko thiếu nhất là cp BDS, hạ tầng. Nhưng phải công nhận là LCG nhiều năm trc là cp siêu đầu cơ, oánh T0, short sell trong phiên các thể loại. Biết đâu họ đang muốn thay đổi hình ảnh DN ngay hiện tại để CP đi xa hơn

Status
Not open for further replies.
Back