Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Đoạn này tâm lý đang rất yếu nên rất dễ có khả năng như anh Tí nói; nhưng nếu gãy nữa thì sau này vá lại trend thực sự tốn quá nhiều công sức
Có 1 thứ vẫn không đổi, là đám đông luôn chi phối.
Bác đã thử bao giờ, và sẽ đặt mục tiêu mình làm khác đi chưa? :1:

em tưởng tiền lớn chi phối chứ :4:
em chỉ nghe là BB MM tạo xu hướng
Không nên đánh trống lảng, thử trả lời câu hỏi của em đi?
Nếu việc theo dõi và nói những điều mà người khác đã nói, mang lại thuận lợi cho việc mua/bán của bản thân, thì cứ thế phát huy.
Thời gian và trí lực không vô hạn để lãng phí nó :1:
Mà thôi, next chủ đề này đi bác nhé!

Nếu việc theo dõi và nói những điều mà người khác đã nói, mang lại thuận lợi cho việc mua/bán của bản thân, thì cứ thế phát huy.
Gà xanh kìa :1: CP phân hóa tốt phết.

Gà xanh kìa :1: CP phân hóa tốt phết.
Chắc thấy em ngoan nên cô còn thương Mod nhỉ? :1:
Hơi ngạc nhiên là 1 trụ lớn, lại đi theo TA chuẩn và đơn giản đến thế, từ dạo 7x đến giờ đã là lần thứ 3 rồi theo khung rồi :4:
Không đánh PS thì chọn hàng CS giá rẻ mà mua, để không xèng mốc hết sao :10:

Chắc thấy em ngoan nên cô còn thương Mod nhỉ? :1:
Hơi ngạc nhiên là 1 trụ lớn, lại đi theo TA chuẩn và đơn giản đến thế, từ dạo 7x đến giờ đã là lần thứ 3 rồi theo khung rồi :4:
Không đánh PS thì chọn hàng CS giá rẻ mà mua, để không xèng mốc hết sao :10:
Tùy tay thơm cô thương thế nào. TT biến động không thuận lợi thì không nhất thiết lúc nào cũng phải múc cổ làm gì :1:

tại em ko trả lời được câu hỏi đó vì em ko có nắm hết được đám đông, không tách được đâu là đám đông cả, nên mua hay bán đều theo cái nguyên tắc và đôi khi là cảm nhận của mình thôi.

vậy cứ thong thả đợi ngày mai phải hem anh.
Đúng vậy, chờ vài phiên xem cú rớt kỷ lục hôm nọ là hoảng loạn nhất thời hay là 1 cú xoay chiều thực sự :1: Nếu hoảng loạn nhất thời thì xuống thế nào lên thế ấy. Tất nhiên là kỳ vọng up side của đa số bây giờ không lớn như cách đây vài tuần nữa :1:

Status
Not open for further replies.
Back