Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Bên nhà cụ Bon thấy các cụ chê bai thần thượng của em mà em chán, không thèm còm men lại.
Sao mãi không sửa được cái tính nói về người khác, về những điều mình không thực sự biết tự nhiên như nói về chính mình vậy.
Mà ngẫm kỹ ra thì rất nhiều khi mình cũng không thực sự hiểu bản thân nữa là.
chị TTN thử list ra xem cái nào là chê bai vậy để chúng ta cùng trao đổi :)))
cho hỏi thêm, chị đã từng có cơ hội hợp tác với thần tượng of mình chưa ?
đã gọi là idol, chắc chị đã nghiên cứu tìm hiểu, chị có thể chia sẻ sự hiểu biết của chị về thần tượng of chị ko?

chị TTN thử list ra xem cái nào là chê bai vậy để chúng ta cùng trao đổi :)))
cho hỏi thêm, chị đã từng có cơ hội hợp tác với thần tượng of mình chưa ?
Chị là người sử dụng dịch vụ của anh ấy thôi.

Để lúc khác nhé. Anh vượng làm được những điều rất tuyệt vời, đầy tính giáo dục và nhân văn đấy.
ok, mình luôn chờ nhé. chia sẻ cảm nhận và suy nghĩ về các idols luôn làm Bon có hứng thú.
khi nào chị có nhã hứng, và niềm yêu thích thần tượng of chị bộc phát, chia sẻ cho Bon nhé.

Một nhận thức rất là mình triết là con người ta sinh ra đều để phục vụ người khác đã được anh Vượng và cộng sự đưa vào trong trường học với môn học mang tên " Học để phục vụ". Đủ thấy anh không đơn giản như suy nghĩ của chúng ta - giá áo túi cơm không đâu.

Vẫn biết dự báo trong ngắn hạn cực kỳ khó, nhưng gia cát dự phiên sáng nay sẽ rũ cung phát cuối cùng và chiều nay bắt đầu xanh nhẹ với tâm điểm là dòng Bank với kết quả kinh doanh quý 3 tích cực. Đầu tuấn tới lãi xuất trái phiếu Mỹ bắt đầu hạ nhiệt khi Trump bắt đầu có đòn mới với FED và Mỹ Trung sẽ ngồi vào bàn đàm phán vào tuần cuối tháng 10/2018 trước tuần bầu cữ giữa nhệm kỳ của Mỹ. và với index kênh 930-1000 sẽ lại đưuọc diễn lại với kịch bản không mới :)
https://www.investing.com/indices/indices-futures
Sao thằng DJ future nó vừa uống thuốc viragra hay gì chưa gì cửng lên vậy các thây hay là trump chuẩn bị ngồi với tập vào cuối tháng 10 hay sao mà China cũng thế nhỉ :)

Đôi khi cái đương nhiên lại không phải là đương nhiên, nếu không thì ai cũng thắng rồi.
Vấn đề là khi hoảng loạn đủ bản lĩnh để mua hay sợ vãi đái cả quần cutloss theo mới là vấn đề thầy ạ. Khi sự việc xảy ra rồi thì nói cực kỳ dễ :D
Plan của mỗi người thế nào thì cứ thế mà trade thôi.

Vấn đề là khi hoảng loạn đủ bản lĩnh để mua hay sợ vãi đái cả quần cutloss theo mới là vấn đề thầy ạ. Khi sự việc xảy ra rồi thì nói cực kỳ dễ :D
Bắt đáy vẫn luôn là hành động liều lĩnh trừ khi là 1 kế hoạch từ trước.
5% hay 10% là cái giá chưa xứng đáng với mức độ mạo hiểm.

Status
Not open for further replies.
Back