Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Con này e ko chơi MG... e mua gom từ khi ngồi nhẩm 4 lô đất hơn tỏi đô và các anh đè quá lộ trên bảng điện...
Cũng không đơn giản vậy đâu.
Đất nó là tài sản đảm bảo. Xứ lý ngon thì thu đủ nợ, phần dư phải trả lại cho khổ chủ. Chìa khóa ở đây là phải biết khả năng được hoàn nhập phần đã trích lập là bao nhiêu?

Cũng không đơn giản vậy đâu.
Đất nó là tài sản đảm bảo. Xứ lý ngon thì thu đủ nợ, phần dư phải trả lại cho khổ chủ. Chìa khóa ở đây là phải biết khả năng được hoàn nhập phần đã trích lập là bao nhiêu?
Em ko care và ko đủ trình để phân tích cái tin đó chế ạ... vấn đề khi có tin đó phản ứng do BB tạo ra để lại dấu vết trên chạt thế nào... ăn theo không nói leo các cụ :10:

Nếu ngu mà vẫn kiếm được xèng thì em vẫn theo phe ngu thoai hehe...
em với chị cứ chê con nào con đó tăng, nhưng mình có nguyên tắc thì nên tuân thủ nguyên tắc, cơ hội nhiều mừ :19:
:21::21:
Chị đại nên nói là cp abc không hợp gu của chế chứ ai lại bảo ngu mới mua con abc này :24:

:21::21:
Chị đại nên nói là cp abc không hợp gu của chế chứ ai lại bảo ngu mới mua con abc này :24:
Câu đó trả lời cho câu đặt vấn đề của thầy @X-trader là " người ta vẫn mua thì hẳn là phải có gì đó vì họ không ngu."
Tài chính hành vi trả lời rằng: đám đông đa phần hùa theo 1 cách mù quáng mà không cần hiểu gì. Đó gọi là ngu theo ngôn ngữ dân dã vậy thôi.
Không chê người mua ngu vì họ có thể áp dụng các phương pháp khác nhau.
Trong rất nhiều trường hợp, hoàn toàn có thể có câu chuyện làm thay đổi trọng yếu mà mình không biết được.

em lại nghĩ khó chỉnh sâu thế khi có hỗ trợ từ kqkd quý 3
Có 2 điểm em nhìn bảng cần lưu ý. (N4M)
1) Hôm thứ 6 rồi rõ ràng là cầu yếu + đẩy trụ.
2) Hơn tháng nay Index luôn đi theo dạng bậc thang, với độ dài sóng tầm 60pts.
Cho nên khả năng cao sẽ chỉnh từ mức này, rồi sau đó tiến dần lên 1050 = vùng đỉnh cuối T6.2018.
Tuy nhiên TT vẫn phân hóa, nên sẽ có mã ngược dòng, tay thơm + cô thương thì cứ follow thôi bác :1:

Status
Not open for further replies.
Back