Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Bác @TNN, con VGG mình thấy quản trị lởm vãi chưởng, thiết kế thì kém, thị trường nội địa chả có dấu ấn gì, có gi hay bác khai sáng chút, tks
Cụ phân tích cụ thể xem lởm như thế nào đã chứ.

Cụ phân tích cụ thể xem lởm như thế nào đã chứ.
Nó là most visible domestic brand cuối những năm 90, đầu 2000, đến giờ thành thế này thì quản trị tốt hay có tầm nhìn ạ? Dệt may chỉ trông chờ vào outsourcing thì làm gì có cửa bứt phá?

Nó là most visible domestic brand cuối những năm 90, đầu 2000, đến giờ thành thế này thì quản trị tốt hay có tầm nhìn ạ? Dệt may chỉ trông chờ vào outsourcing thì làm gì có cửa bứt phá?
Thị trường nội địa hiện chỉ chiếm 15% thôi. Nhưng thương hiệu cũng đủ mọi phân khúc.
Đến giờ này doanh thu và lợi nhuận của VGG vẫn là số 1 trong ngành. EPS luôn ở mức rất cao trên thị trường chứ không chỉ nói riêng trong ngành.
VGG cũng là 1 công ty hiếm hoi gần như không vay nợ.
Khi nhà máy Sông Công đưa vào vận hành cả 2 giai đoạn với quy mô lao động 10.000 người đúng lúc ngành may đang hưởng lợi thì mức độ bứt phá DT, LN kỳ vọng là rất lớn.

E lên tàu VEA với thầy Rái 343 rồi ạ
Mua ngay nhịp chỉnh đầu hả bác? Nếu bị díp xuống nữa thì tính sao? :4:
Hàng Up em khuyến nghị cho anh Pò, vì ảnh không xài đòn, và có xu hướng vắt hết sữa mới buông. :21:
Còn thật sự, em không ở trên tàu này, đang theo dõi để nắm cách thức GD trên Up thôi :1:
P/S : Để ý là gần đây bác mua bán liên tục, không tốt lắm đâu.

Mua ngay nhịp chỉnh đầu hả bác? Nếu bị díp xuống nữa thì tính sao? :4:
Hàng Up em khuyến nghị cho anh Pò, vì ảnh không xài đòn, và có xu hướng vắt hết sữa mới buông. :21:
Còn thật sự, em không ở trên tàu này, đang theo dõi để nắm cách thức GD trên Up thôi :1:
P/S : Để ý là gần đây bác mua bán liên tục, không tốt lắm đâu.
Anh yên tấm. Em mua bán cũng xem xét mà. Ko có chuyện đổ lỗi đâu ạ. Hehe

Status
Not open for further replies.
Back