Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
giờ em mới hiểu hết ý của bác này,thì ra TCB lên sàn rồi cùng tìm mặt bàng giá mới cho các ngân hàng,nhưng mà cùng nhau đi xuống.mặt bằng chung là giá giảm chứ ko phải tăng như kịch bản.sợ thật
Tech Bank giảm huyết liệt quá
chia xong ngang EIB,STB dưới CTG,MBB,BID thì hợp lý nhất.đua đòi vói VCB,HDB,VPB làm sao được.quan trọng là trong tay a có cái gì,doanh thu là từ đâu và bao nhiêu,rồi những năm tiếp theo thế nào.lúc đó muốn 200k cũng có người mua.giờ thì xin lỗi bạn TCB

Mình đương chờ nó về 6x với kế hoạch pht vô số nữa a Bò ợ
p/s: có PS nữa nên mở thớt mình mượn tay thánh Dị đó, thần Bò thấy có đc đc hem.
Uy lực Thần Bò đã mở 3 set có cửa ăn cửa để cho ace rồi . Thanh kiu vi na miu lần nữa :7smiley_vn:
Chị ui, chị có short không ạ, chị mà qua ps khéo em cũng phải theo [emoji53]

giờ em mới hiểu hết ý của bác này,thì ra TCB lên sàn rồi cùng tìm mặt bàng giá mới cho các ngân hàng,nhưng mà cùng nhau đi xuống.mặt bằng chung là giá giảm chứ ko phải tăng như kịch bản.sợ thật

chia xong ngang EIB,STB dưới CTG,MBB,BID thì hợp lý nhất.đua đòi vói VCB,HDB,VPB làm sao được.quan trọng là trong tay a có cái gì,doanh thu là từ đâu và bao nhiêu,rồi những năm tiếp theo thế nào.lúc đó muốn 200k cũng có người mua.giờ thì xin lỗi bạn TCB
Bác có nắm được chất lượng tài sản của Tech so với các bank kia không

Status
Not open for further replies.
Back