Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tình hình có màu sắc của bất ổn XH+1 sự đ/chỉnh lành mạnh của TT.
@chim_non ,@TTN :Rõ là DN tốt xấu gì thì cp cũng rơi hết.Đúng là môi trường nào con người ấy...
DN tốt xấu,cp cơ bản hay đầu cơ -SAI là cắt tuốt!
Nhưng lúc nào cũng có cơ hội của câu"TRONG NGUY CÓ CƠ"
Các anh em cp nào sẽ bật mạnh nhất sau đợt này?
Những con giảm ít và những con xanh nhẹ anh à

Tt giảm điểm do luật an ninh mạng [emoji26]
Hôm qua đã nghĩ đến sao không làm 1 kịch bản như Thiên An Môn.
Nhưng Việt Nam là nước nhỏ, làm thế là sẽ tạo điều kiện cho các tổ chức nhân danh bảo vệ người dân nhảy vào.
An ninh mạng có khi lại cần thiết trong lúc dân trí còn thấp thế này. Có điều nói thật là mình cũng chưa đọc cái luật đó :21::21::21:

Hôm qua đã nghĩ đến sao không làm 1 kịch bản như Thiên An Môn.
Nhưng Việt Nam là nước nhỏ, làm thế là sẽ tạo điều kiện cho các tổ chức nhân danh bảo vệ người dân nhảy vào.
An ninh mạng có khi lại cần thiết trong lúc dân trí còn thấp thế này. Có điều nói thật là mình cũng chưa đọc cái luật đó :21::21::21:
Máy chủ ảo google, facebook phải sang VN, thông tin người dùng bị cung cấp. Trước đây, 02 ông này rời khỏi TQ vì ko muốn làm vậy

chính thức kết thúc hội nghị thượng TRIỀU TIÊN-MỸ.thông điệp mà a KIM gửi tới VIỆT NAM là a mày hàng nóng phỏng tay còn mong muốn hòa bình.sống trong cảnh hòa bình ko muốn thích đi biểu tình ah.thông điệp a TRUM gửi tới VIỆTNAM là a giờ già rồi sống nay chết mai ko biết thế nào,ko thể can dự vào việc của người khác được.thôi ai về nhà nấy.a về MỸ đây.

chính thức kết thúc hội nghị thượng TRIỀU TIÊN-MỸ.thông điệp mà a KIM gửi tới VIỆT NAM là a mày hàng nóng phỏng tay còn mong muốn hòa bình.sống trong cảnh hòa bình ko muốn thích đi biểu tình ah.thông điệp a TRUM gửi tới VIỆTNAM là a giờ già rồi sống nay chết mai ko biết thế nào,ko thể can dự vào việc của người khác được.thôi ai về nhà nấy.a về MỸ đây.
Đúng thế. Nhân loại tiến bộ yêu chuộng hòa bình.

Tình hình có màu sắc của bất ổn XH+1 sự đ/chỉnh lành mạnh của TT.
@chim_non ,@TTN :Rõ là DN tốt xấu gì thì cp cũng rơi hết.Đúng là môi trường nào con người ấy...
DN tốt xấu,cp cơ bản hay đầu cơ -SAI là cắt tuốt!
Nhưng lúc nào cũng có cơ hội của câu"TRONG NGUY CÓ CƠ"
Các anh em cp nào sẽ bật mạnh nhất sau đợt này?
Nhịp trước bắt không đúng đáy VPB cũng được 20%, nhịp này a đoán xem Bank top nào sẽ hồi khỏe nhất, năm nay cũng chỉ có Bank Chứng khoán mới kéo dòng tiền để lên đỉnh được. Style đánh T3 của anh thì Bank top là chuẩn rồi đừng chơi hàng kém thanh khoản!!!
PS 2 mã Bank top lúc tối em nói anh khả năng cao là hồi khỏe nhất nhịp này đó;)

phiên test cầu đầu tiên, tiền vào tốt, chờ vài phiên sau thế nào :105:
Hôm nay là phiên để các thây TA như @chim_non hay các cụ nhỡ sóng nhịp tăng vừa rồi lo chơi FUT để vào hàng . Phiên điều chỉnh Bank hôm nay khá nét thêm cú hích Trump và Kim tốt đẹp và chứng khoán thế giới đang thăng hoa thì chắc mai lại nhiều người nói giá như hôm qua mình quyết đoán tý nhỉ :D

Hôm nay là phiên để các thây TA như @chim_non hay các cụ nhỡ sóng nhịp tăng vừa rồi lo chơi FUT để vào hàng . Phiên điều chỉnh Bank hôm nay khá nét thêm cú hích Trump và Kim tốt đẹp và chứng khoán thế giới đang thăng hoa thì chắc mai lại nhiều người nói giá như hôm qua mình quyết đoán tý nhỉ :D
Có đúng ko anh @chim_non :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back