Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Mấy cái thể loại hàng này mà chế áp Tê Ây Chem pừn vào đây mất xác đấy.... với loại hàng này phải nhanh tay nhanh mắt mua tranh bán cướp, upside có dựng đứng vẫn phải tranh mua nếu có gan làm giàu, còn khi quay đầu thì rẻ như cho cũng đừng thò tay vào...
Chưn tình... gút lắc on the new track học trò cưng anh Mắc nhé...
Chị đại được bao anh em VC tư vấn chân tình xưa nay nhóe, nhưng chưa chắc đã nghe đâu, tính cách rồi mà :4::4::4:

Đính kèm cái ảnh, cho TA chim pi ơn thực tập...dễ nhìn mô hình. Điểm mua tuyệt hảo là khi BO cái neckline, rồi tẹt nhẹ!
View attachment 5248
Cho đến hôm nay MA50 mới ngóc đầu gần chạm MA150 và MA200.
Hơn nữa vùng giá này năm trước lượng mắc kẹt rất lớn nên cần phải điều chỉnh giảm để vắt kiệt khối lượng chỗ này đã.
TA cũng chỉ là quan hệ cung cầu thôi.
Phức tạp là rời xa yếu tố chân giá trị của nó.

:21::21::21:
Mình để ý là khi anh em tư vấn bán thì chị tử thủ, lúc anh em không nói gì và rình mua thì chị lại bán :10:
Chị của ngày hôm qua là vậy...
Chị của ngày hôm nay khác rồi anh...
Múc theo tư vấn...và dứt khoát cút lỗ khi ko có xèng...hứa không mắng ai...chỉ cảm ơn và cảm ơn...hihi
OGC nó mà tích lũy một đoạn nhỏ ở 2.8...sau BO phi tiếp...chị sẽ lao theo anh nhé...khi đó vào Trend Sấm Sét...hihi

Múc theo tư vấn...và dứt khoát cút lỗ khi ko có xèng...hứa không mắng ai...chỉ cảm ơn và cảm ơn...hihi
OGC nó mà tích lũy một đoạn nhỏ ở 2.8...sau BO phi tiếp...chị sẽ lao theo anh nhé...khi đó vào Trend Sấm Sét...hihi
Chuẩn luôn.
Lý do: Lý thuyết hồi quy và TA Champion :21::21::21:

Hơn nữa vùng giá này năm trước lượng mắc kẹt rất lớn nên cần phải điều chỉnh giảm để vắt kiệt khối lượng chỗ này đã.
Kệ OGC đi chị ơi!Cứ đánh đúng kiểu chị như đang kiểm soát xem!
Nó tốt thì còn lên dài,đoạn khó quá thì bỏ!
Lên đc 4 rồi xem làm sao?TA đạt nhưng FA nó cũng phải đạt!FA đạt nhưng TA cũng phải đạt ,đó mới là điểm mua chuẩn!
Cẩn thận lại loạn chưởng vì TA chị!

Trình độ lên quá nhanh...khâm phục.
Thế này, hai tháng nữa...NAV chị Thần Tiên, ko ai có thể sánh kịp...
À, mà vút cái MA ra đi, hơi thừa...cắt với ko cắt...là bình dân học vụ!!!

Chơi hàng zombie thì phải là ma đầu kền kền về FA rồi, càng xuống mức hời càng múc chứ lôi Ti Ây anh Mark (mô phạm, hơi thiên về BO trading với hàng tăng trưởng) ra thì dễ bị bọn ma đầu FA nó đổ vỏ lắm he he.

Lo mà bán OGC, giữ chút nãi còm hoăc mất hết.
Trân tình.
Bán là ủn phí...đã đi được đến đây, thì phải đi tiếp lên 4.x...ai lại từ bỏ trước cửa thiên đường???
Tiếc...chỉ tiếc...em zai ko có hàng...đang chờ Trend Sấm Sét...để chơi xì tai Fast & Furious... Anh zai nhớ vô theo nhé... Kẻo như case Cầu Vàng...lại chẹp chẹp...măm xôi...haizzz

Chơi hàng zombie thì phải là ma đầu kền kền về FA rồi, càng xuống mức hời càng múc chứ lôi Ti Ây anh Mark (mô phạm, hơi thiên về BO trading với hàng tăng trưởng) ra thì dễ bị bọn ma đầu FA nó đổ vỏ lắm he he.
Em có dùng TA chim pi ơn đâu ạ? Em dùng TA đỉnh cao...zombie đến buchip...xơi tất...ko loại trừ...hihi

Vạn sự tại Thiên
Model tại Nhân...kkk

Lo mà bán OGC, giữ chút nãi còm hoăc mất hết.
Trân tình.
Con Gà đi bước đều theo nhạc hay thế mà anh vẫn ngó lơ là sao nhỉ? :1:
Cứ thích cụ rùa gì gì đó, FA lởm khởm pà kố, hay xòa mù IT xong bị hắc cái nick luôn á :102:
Ngoài dòng P ra, họ BĐS có khi cũng chuẩn bị vào mùa vụ cuối năm, nhiều lựa chọn quá mà em hết xèng dzồi :10:

Con Gà đi bước đều theo nhạc hay thế mà anh vẫn ngó lơ là sao nhỉ? :1:
Ngoài dòng P ra, họ BĐS có khi cũng chuẩn bị vào mùa vụ cuối năm, nhiều lựa chọn quá mà em hết xèng dzồi :10:
Richman love Chicken
Poorman love Xôi
...
Bán hàng, trước tiên phải định vị sản phẩm...anh Súng ơi...Gà thì chỉ có cặp Sen-Súng mà hui...

Status
Not open for further replies.
Back