Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Sáng giờ đi cài Ami dạo online kiếm được hơn chăm chịu, bảo hành trọn đời, full update version, full chỉ báo from MA to RS, mây mưa, e li ót. Khách hàng chủ íu là các người chị em thiện lành hà nụi.
Full cash position thì phải kiếm việc khác làm thôi, phải không người anh em @4pillars

muốn lên có cái gì đó kể cho anh em ngồi hóng cổ nghe chứ chưa thấy gì anh nả
Hóng vẫn hóng, hàng hong cứ hong, ngại gì bác :10:
Em đang luyện món Uất ức thần chưởng, lãi ngậm tâm, lõm uống sâm, không được xoắn trong mọi điều kiện thời tiết :4:
Tuần này và tuần sau ETF phang nhau, cứ tránh trụ ra cho lành, Mid với Pns phải hỏi cô trước.
PS chắc cũng cù cưa không có sóng lớn, em đoán thế :1:

Last edited:
Sáng giờ đi cài Ami dạo online kiếm được hơn chăm chịu, bảo hành trọn đời, full update version, full chỉ báo from MA to RS, mây mưa, e li ót. Khách hàng chủ íu là các người chị em thiện lành hà nụi.
Full cash position thì phải kiếm việc khác làm thôi, phải không người anh em @4pillars
One way street...I repeated: Full Margin and Hodl for hundred years.
Sợ thì mời về nịnh vợ...Không sợ thì ra chợ tán gái xinh...with buddy...hehe

Ngoài lề tẹo...
Em nhớ man mán ngày trước, phố ta có anh/chị nào học chuyên toán thì phải? Em nhờ một tẹo, thành công sẽ có quà báo đáp...
Trong cái Monte Carlo dice game, thì The House luôn thắng với return tầm 2%. (nguồn: monte carlo dice)
=> Câu hỏi: Nếu mình đợi The House đạt mức ROI 2% trở lên, mới tham gia Bet theo kiểu Martingale, liệu có ăn được ko? Xác suất ra sao ạ?

Status
Not open for further replies.
Back