Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
KHổ tui quá. Còn 365tr nữa mới về điểm xuất phát đầu năm :3D_59:
Cờ bạc ăn nhau khúc cuối, biết đâu từ giờ đến cuối năm chị lại làm một deal thần sầu như anh quản lý quỹ Trudam năm ngoái thực hiện. Từ lúc chị triển thị TA đến giờ, deal nào chị cũng thắng mà. Em bắt đầu thấy chị đúng là "thánh nhân giả khờ". Thật. :3D_11:

Cờ bạc ăn nhau khúc cuối, biết đâu từ giờ đến cuối năm chị lại làm một deal thần sầu như anh quản lý quỹ Trudam năm ngoái thực hiện. Từ lúc chị triển thị TA đến giờ, deal nào chị cũng thắng mà. Em bắt đầu thấy chị đúng là "thánh nhân giả khờ". Thật. :3D_11:
Hay...quá hay...
Nick name mới...
Thần Tiên Ngố...hehehe

Chắc sẽ có thôi, đang có nhiều lý do chỉnh phía trước. Hi vọng cuối tháng 12 sẽ có trend sấm sét. :2004:
Index như này, em nghĩ chỉnh cũng để lên mức cao mới nữa bác ạ.
Như cái còm em hỏi Mod chim dạo nọ, TT như miễn nhiễm với tin xấu hay tháng cô hồn gì gì đó rồi.
Mà cũng có thể mấy ông viết báo thích giật tít, lôi vài cái tin cũ ra để test tâm lý bà con => Kết quả là giảm chút rồi rồ ga phi.
Cuối cùng vẫn là nuôi con gì trồng cây nào. Như sau hôm nay vậy, bờ rách áo tùm lum :21:
P/S : Em đoán mò đấy, đang kẹp tùm lum và lỗ từa lưa đây này :102:

Xa nhau ra...haizzz...nghèo ko được tranh giành người đẹp...haizzz...
Ăn vịt lộn ko người ae nghèo khổ? Qua đạp xe qua Minh Khai, chở người ae làm vài hột giải đen...rai nao!
Anh gọi em đấy à? :105:
Hết giờ rồi, đi ngay và luôn đi rồi về sớm cơm nước con cái nhóe :113:
Gút lắc en gút măm tu 2 du...:21:

Status
Not open for further replies.
Back