Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
theo qua thì chị nên chuẩn bị tâm lý bị hành hạ 2-3 tuần nữa, tốt nhất đừng hy vọng nhiều thất vọng lại càng thật nhiều
À, cho hành hạ thêm 30 tuần nữa cũng được mà.
Key của chị là VRE thì cứ bám vào VRE thôi.
Chừng nào còn VRE chị còn SDI nhá nhá :21:

Hôm qua Thần Tiên tỷ tỷ đã chỉ đạo thế nào? Đám cá nhỏ ra nàm thao? Lời của Thần Tiên phải được tạc vào đồ thị...
Oánh là phải thắng, chắc thắng..."có lẽ" thắng, thì thôi về chòi...Thuyết Pháp...
Theo dõi tiếp trong vòng 10 ngày mà không tạo thành thế Squat là cắt ngay và luôn tại điểm hòa vốn 45.5.

Hơn chục nắm đánh chứng mà Thần Thái như vầy...La Hán về Hang tu thêm, nói rồi mà ko chịu nghe...haizzz
Xem nhé, ở đây, mã ôn hô to: Tui Thích Fuk, chấp luôn các thể loại thị trường...3 tháng, thậm trí là 3 năm.
Sau này, cứ thấy tui hô fuk...thì La Hán nên vô hang...hểnh

Oánh chứng kém đến thế là cùng... Mó La Hán ơi, về đây mà xem...có đau đớn lòng???
Ra vậy, tức là không cược VNI, chỉ so găng ở khả năng chọn hàng à? :4:
Lại làm khó nhau, vì trước giờ Rái toàn ôm bom gần đỉnh hoặc đầu toi tức tới cổ :102:
Thôi nhanh và ngay luôn, thể loại hàng này không có trong từ điển của em, anh thích cứ Fuk thoải mái nhé :103:
Chưa đánh đã hàng, em xem như thua, về Hang luyện món Uất ức thần chưởng trong 3 tuần tới vậy :10:

Last edited:
Ra vậy, tức là không cược VNI, chỉ so găng ở khả năng chọn hàng à? :4:
Lại làm khó nhau, vì trước giờ Rái toàn ôm bom gần đỉnh hoặc đầu toi tức tới cổ :102:
Thôi nhanh và ngay luôn, thể loại hàng này không có trong từ điển của em, anh thích cứ Fuk thoải mái nhé :103:
Chưa đánh đã hàng, em xem như thua, về Hang luyện món Uất ức thần chưởng trong 3 tuần tới vậy :10:
Nếu mã ôn mà được đổi vai cho Mó La Hán...thì trước khi quy tiên, sẽ dán kèm vào cái bảo bối dòng chữ Index mà chết (noi gương Tướng Quân ấy)...rồi mới tặng cho Rái ca... Don't train an old dog new tricks... Thương Mó quá, công lao bao ngày...đổ sông đổ bể...vì trọn nhầm đại đồ đệ...
Hu hu hu
Mó làng ơi là Mó làng ơi...có linh thiêng...nhớ về phù hộ tui nhé Mó...Kiếp sau có chọn đại đồ đệ, phải hỏi rõ Tứ Trụ nghe chưa...
Hu hu hu

Hế lô ngài mới những người anh chị em TA thiện lành, Qua đã trở lại sau 2 ngày trên núi làm bạn với Tào Mạnh Đức.
Liên quan cuộc chiến Việt Nam - Hàn Quốc, Qua dự người anh em thiện lành Ộp Pa sẽ tặng vào lưới Tiến Dũng shopee 4 quả, là ít.

Last edited:
Nếu mã ôn mà được đổi vai cho Mó La Hán...thì trước khi quy tiên, sẽ dán kèm vào cái bảo bối dòng chữ Index mà chết (noi gương Tướng Quân ấy)...rồi mới tặng cho Rái ca... Don't train an old dog new tricks... Thương Mó quá, công lao bao ngày...đổ sông đổ bể...vì trọn nhầm đại đồ đệ...
Hu hu hu
Mó làng ơi là Mó làng ơi...có linh thiêng...nhớ về phù hộ tui nhé Mó...Kiếp sau có chọn đại đồ đệ, phải hỏi rõ Tứ Trụ nghe chưa...
Hu hu hu
Không nhớ chính xác giờ sinh, thì thông linh Tứ Trụ sao đặng anh?
Chia sẻ thêm chút, em chỉ có mỗi người thầy TA là bác Linh tinh thôi, còn lại tự dò dẫm và hóng hớt. May suốt đoạn rồi úp chén nên ko chết, chứ hay ho gì :21:
Anh cài Auto Reg nick đâu có nghĩa là người khác cũng vậy, chuyện này nói nhiều rồi. :4:
Đang ngâm cứu 1 chỉ báo sớm về TA, tội cái phải viết thuật toán, khó nhằn quá, hại não nữa :102:
Giờ nên bớt spam lại chút, làm thanh niên nghiêm túc 1 lúc nhé :21:

mời cả nhà dùng bữa sáng

Hế lô ngài mới những người anh chị em TA thiện lành, Qua đã trở lại sau 2 ngày trên núi làm bạn với Tào Mạnh Đức.
Liên quan cuộc chiến Việt Nam - Hàn Quốc, Qua dự người anh em thiện lành Ộp Pa sẽ tặng vào lưới Tiến Dũng shopee 4 quả, là ít.
Dạo này anh xúi quẩy đường ăn uống thế cơ à? Mới bị vụ Highland giờ đón thêm anh Tháo :13:
Uống nhìu nước vào nhé :113:

Đại sứ Hàn Quốc: U23 Việt Nam thắng chiều nay, tôi sẽ xuống đường ăn mừng
Sau 1 đêm trăn trở, tôi cảm thấy khá áy náy với cầu thủ Hàn Quốc Son Heung-min sẽ phải đi nghĩa vụ quân sự nếu như điều ước của tôi thành hiện thực và tôi quyết định cổ vũ cho đội tuyển Việt Nam
Rồi câu nói đầy hàm ý...nhưng hiểu là Hàn quốc đồng ý cho Upa Park thắng bằng thực lực. vấn đề còn lại là của Upa Park và U23 VN...VN cố lên!
dai-su-han-quoc-me-quang-hai-neu-viet-nam-thang-se-ra-duong-an-mung.jpg

Status
Not open for further replies.
Back