Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ko hiểu ý thầy lắm. Nếu đã ignore 1 mem rồi thì thầy ko đọc được bài của người ấy đâu trừ khi người ấy được ai đó quote lại.
Khi em Log out, vẫn nhìn thấy bác chim à :1:
Nếu giữ chế độ online suốt thì không.
@dash177 : Anh nhảm vừa thôi, cả trang nó hiện ra chứ có mỗi bài anh viết chắc :19:
Em tuân thủ đúng nguyên tắc của diễn đàn, không xúc phạm đả kích ai, không bình 9T, thậm chí không pím hàng bậy bạ luôn, nên có quyền tham gia bình luận. Đó là điều hiển nhiên, hay có loại trừ mà mình hem biết ta? :4:

@dash177 : Anh nhảm vừa thôi, cả trang nó hiện ra chứ có mỗi bài anh viết chắc :19:
Vậy thì khi kéo trang lướt chuột rón rén rón rén rón rén thật rón rén
Đến đoạn nào thấy chữ T...thì nhắm mắt lại hít thở thật sâu thật lâu nhanh lướt chuột qua rồi mở mắt ra từ từ chầm chậm chầm chậm.
Có vại cũng hỏi lêu lêu hehe

dốt đặc cán mai
log out thì ko còn là thành viên, các chức năng của thành viên 4r đều tắt, lại còn đòi view cái mà mình chọn, đến cạn lời :1cool_byebye:

dốt đặc cán mai
log out thì ko còn là thành viên, các chức năng của thành viên 4r đều tắt, lại còn đòi view cái mà mình chọn, đến cạn lời :1cool_byebye:
Anh có xem câu hỏi của tui không mà bình loạn vậy?
Chả có nhẽ cứ online suốt, chức năng Igore vậy chưa perfect, cần chỉnh sửa chút, được chưa? :1cool_look_down:

Anh có xem câu hỏi của tui không mà bình loạn vậy?
Chả có nhẽ cứ online suốt, chức năng Igore vậy chưa perfect, cần chỉnh sửa chút, được chưa? :1cool_look_down:
Thầy xem giải thích của mình ở trên chưa. 4R nào cũng vậy thôi :21:
Dán lại ở đây cho thầy đỡ phải tìm nhóe :21:
Thầy log out mà vẫn xem 4R thì như là guest mà guest thì đâu có ignored ai nên xem được hết :21:

Vậy thì khi kéo trang lướt chuột rón rén rón rén rón rén thật rón rén
Đến đoạn nào thấy chữ T...thì nhắm mắt lại hít thở thật sâu thật lâu nhanh lướt chuột qua rồi mở mắt ra từ từ chầm chậm chầm chậm.
Có vại cũng hỏi lêu lêu hehe
Như này chắc em phải vứt khóa không lên room anh ạ, dù chẳng mún :5cool_still_dreaming:
Nhắn Idol giùm, rằng dẫu ổng mía lau, nhưng luôn có tinh thần cộng đồng. Toàn nâng bi...í nhầm nâng cao khả năng từng người, bất kể họ đúng sai, bất kể họ hung hăng và độc mồm độc miệng.
=> Em vẫn luôn Idol ảnh, sau tới anh Pò.
Tạm biệt :cute_smiley42:
P/S : Sến vãi đạn...:cute_smiley64:

Các thầy các mợ đánh chứng mà vẫn nhậy cảm nhỉ!:21::21::21: Em thấy các thầy vẫn được chi đại khen suốt đấy thôi, đối với em ai mà bảo em là cái việc đó không thể làm được đâu mà em vẫn làm được thì đó là một lời khen lớn nhất!:21::21::21:

Như này chắc em phải vứt khóa không lên room anh ạ, dù chẳng mún :5cool_still_dreaming:
Nhắn Idol giùm, rằng dẫu ổng mía lau, nhưng luôn có tinh thần cộng đồng. Toàn nâng bi...í nhầm nâng cao khả năng từng người, bất kể họ đúng sai, bất kể họ hung hăng và độc mồm độc miệng.
=> Em vẫn luôn Idol ảnh, sau tới anh Pò.
Tạm biệt :cute_smiley42:
P/S : Sến vãi đạn...:cute_smiley64:
Hehe, off tí đi rồi vài hum nữa lại vào chơi

Status
Not open for further replies.
Back