Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Lói ra ngại quá, esop cua không giống người ta, người ta là phát hành thêm giá rẻ cho nhân viên.
còn cua là quăng tiền mặt vào tk chứng khoán cá nhân, rồi mua cổ trên sàn, rồi hold lại.
Giá mua gần 5x lúc cua bể vùng đỉnh:19:
cái này chả bí mật gì nên chia sẻ ok, vì có nằm trong tờ trình xin đại hụi cổ đông hehe
Anh chim sẻ thêm là vì sao làm Cua mà cứ đi mua Vịt ko? Dù đánh giá khách quan bên nửa cân người cũng bốn lạng?
Em nghĩ hoài ko ra :102:

Chế nói làm em lại thèm xôi thịt... ké mấy anh mặt mỡ xôi thịt kiếm xèng vẫn hơn bụng đói nhưng mặt vẫn ngời thanh cao...
Cái nài là do quan điểm, khó nói lắm.

Lại nhiều chuyện chút, hàng này mà ko coi chart thì dễ sặc máu thật đấy.
Vì trước đây có duyên, và cũng vì thân thủ thầy rất giỏi, nên nghĩ gì nói thế.
Đua xanh bỏ qua T+ mới ổn, vì em nghĩ nó sắp chứ chưa chạy được :1:
Thanks for your free advice... e đang ngước nhìn thèm muốn nó chứ đã được miếng nào đâu vì cũng có cái SỢ giống của thầy... nhưng sự đời là thế sợ đồng nghĩa với đói, hoặc cũng có thể vì sợ mà ko bị đói hơn... khó nhể :10:

Liên quan v ãi hehe
Người ta gọi nà phân bổ danh mục, tức phải có hàng trade below cash, chứng khoán âm, tài sản ngầm, ngành nghề tiện ích....
Chứ không phải TK chứng khoán cty con thì ko được phép mua mẹ à? :10:
Đến chịu anh rồi, thủ trưởng có khác, làm gì cũng chính quy, đến cái Ava cũng hình cụ rùa Kame luôn :21:

Thanks for your free advice... e đang ngước nhìn thèm muốn nó chứ đã được miếng nào đâu vì cũng có cái SỢ giống của thầy... nhưng sự đời là thế sợ đồng nghĩa với đói, hoặc cũng có thể vì sợ mà ko bị đói hơn... khó nhể :10:
Chia sẻ góc nhìn thôi, chắc gì em đúng. Chưa kể mục tiêu và kế hoạch khác nhau :1:
TT mà dễ quá, thì tỉ lệ 5-95% sao cứ đúng mãi được :21:

Cái nài là do quan điểm, khó nói lắm.
Chuẩn thầy, vấn đề thuộc về quan điểm... mà đ.ụng chạm đến quan điểm thì gõ phím đến mỏi tay kết cục vẫn vại...
E chỉ có một quan điểm là mèo trắng như mèo đen miễn là bắt được chuột, ti ây hày ép ây hay rình bảng, rình niu, nội gián nội chuột, nhìn trộn thằng bên cạnh đánh gì, hóng hớt cao thấp thủ trên phố rùm đều được hết... Vấn đề cốt lõi là ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI SỬ DỤNG :))

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back