Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Chị ấy vừa bảo mình đợi đóng xong mấy trăm trẹo thuế TNCN khi lĩnh cổ tức xong rồi chị ấy sẽ lên ngay :21:
Chị ấy ko dạo phố nữa vì đã ngộ ra tác dung phụ của việc vào nhầm xóm giặc :21:
Đầu tư dài hạn mà suốt ngày giao lưu chát chít với mấy ông đầu tư ba ngày kèm xoạc fut thì sớm muộn cũng loạn tâm pháp... lựa chọn ra đi là quá đúng roài hehe...

Chị ấy ko dạo phố nữa vì đã ngộ ra tác dung phụ của việc vào nhầm xóm giặc :21:
Đầu tư dài hạn mà suốt ngày giao lưu chát chít với mấy ông đầu tư ba ngày kèm xoạc fut thì sớm muộn cũng loạn tâm pháp... lựa chọn ra đi là quá đúng roài hehe...
thầy nổi lên cho cái view hôm nay thầy ơi

thầy nổi lên cho cái view hôm nay thầy ơi
Tâm lý tt đang trade under 2 cái fear là tỷ giá và tháng ngâu sắp đến nên cũng khó đoán định, dòng tiền có khấm khá lên nhưng không đẩy vượt được áp lực bán của tây lông... nhìn chung là khó nhằn...
Em thì đã thoát bớt vị thế từ mấy hôm trước vì không đat hiệu quả... quan điểm xuyên suốt vẫn là dễ làm khó bỏ hehe...

Tâm lý tt đang trade under 2 cái fear là tỷ giá và tháng ngâu sắp đến nên cũng khó đoán định, dòng tiền có khấm khá lên nhưng không đẩy vượt được áp lực bán của tây lông... nhìn chung là khó nhằn...
Em thì đã thoát bớt vị thế từ mấy hôm trước vì không đat hiệu quả... quan điểm xuyên suốt vẫn là dễ làm khó bỏ hehe...
vậy thì tranh của cao thủ mò ku cũng dễ mà ứng nghiệm :1:

Status
Not open for further replies.
Back