Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Ví Việt lại mò váy hỡi người anh em
Rầu thúi rụt... Mở acc kiểm tra thì ko thấy còn Ví nơi mô???
Thì ra, người ae trở cờ, nâng bi Qua, cút nót chuẩn xác...hây da da
Cơ mà, nát nữa rồi người ae, 1/4 acc của Qua Qua, đã chôn vùi nơi ấy...Thôi, úi dại dột nữa...Cùng lắm, 3 năm sau, xuống Chánh Nghĩa, học Vovina, ra chợ múa quyền...xin tí xiền ăn vịt lộn...
Người ae phán hay lắm, 925 là hồi... Tiếc, Qua chọn sai, nên vẫn cắm...& cắm...cảm ơn Người ae, tầm nhìn siêu việt!

Rầu thúi rụt... Mở acc kiểm tra thì ko thấy còn Ví nơi mô???
Thì ra, người ae trở cờ, nâng bi Qua, cút nót chuẩn xác...hây da da
Cơ mà, nát nữa rồi người ae, 1/4 acc của Qua Qua, đã chôn vùi nơi ấy...Thôi, úi dại dột nữa...Cùng lắm, 3 năm sau, xuống Chánh Nghĩa, học Vovina, ra chợ múa quyền...xin tí xiền ăn vịt lộn...
Người ae phán hay lắm, 925 là hồi... Tiếc, Qua chọn sai, nên vẫn cắm...& cắm...cảm ơn Người ae, tầm nhìn siêu việt!
Kào cứ hát thế này chị đại nhột lắm đó :21::21::21:

Nhìn vui vui hehe
....
Logo Bia Sài Gòn xuất hiện trên áo đấu mới của Leicester City

https://news.zing.vn/logo-bia-sai-gon-xuat-hien-tren-ao-dau-moi-cua-leicester-city-post865432.html

Kào cứ hát thế này chị đại nhột lắm đó :21::21::21:
Anh bảo em phải sống sao cho chị hết nhột bi giờ?
Lãi, hạnh phúc, nhảy...sẻ chia...chị bỏ đi
Lõm, đau khổ, trốn vào góc tường...chịu đựng...chị cũng chẳng quay về hỏi thăm thằng em cún côi.
Chị lõm có đâu 17% bọ...mà tận 7 tháng cơ. Em zai mới hơn tuần, lõm gần 30%...Haizzz...Mèo đen vẫn mãi Mèn đeo...Haizzz...
Chời ơi...sao chưa kịp xút Lãi đã Lỗ bay sạch trơn thế này hả Chời...Muốn Nhảy Cầu quá...

Status
Not open for further replies.
Back