Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
PVB của thầy tím rồi còn gì :1:
đoạn này em ko quan trọng tăng giảm, mà quan trọng volume, từ 11-12/07 tạo đáy mà sao tiền vẫn ko thấy đâu. Phiên đầu tuần vẫn còn hi vọng, chứ 2 phiên qua thì em bắt đầu chán. Em ko có PVB. E vẫn giữ nguyên tỷ trọng 30%, vẫn hi vọng, vẫn kháng chiến, chờ ngày thắng lợi.

đoạn này em ko quan trọng tăng giảm, mà quan trọng volume, từ 11-12/07 tạo đáy mà sao tiền vẫn ko thấy đâu. Phiên đầu tuần vẫn còn hi vọng, chứ 2 phiên qua thì em bắt đầu chán. Em ko có PVB. E vẫn giữ nguyên tỷ trọng 30%, vẫn hi vọng, vẫn kháng chiến, chờ ngày thắng lợi.
Mình thấy tiền bắt đầu vào lại và xoay vòng các sectors chứ không rút ra nữa là tích cực hơn rồi.

Kháng chiến nhất quyết thành công, kháng chiến nhất thành công, bao giờ kháng chiến thành công ?
Post lại lời kêu gọi toàn quốc kháng chiến của ông cụ nào :boxing::boxing::boxing:
:boxing::boxing:

Mình thấy tiền bắt đầu vào lại và xoay vòng các sectors chứ không rút ra nữa là tích cực hơn rồi.
vâng anh, em cũng thấy vậy, nhưng nếu tầm tiền này thì chỉ có penny thôi. Vì vậy em cũng ko vui. Thôi thì nhảy thay cho người ta. Em đoán thị trường trong kịch bản tích cực là sideway và penny lại nổi sóng. :1178:

Status
Not open for further replies.
Back