Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Tui đang kẹp full cổ rồi...tiền không có để ăn bánh mì...huống chi mua áo dài, mặc đi giễu phố...
Tui đói quá...anh Tư Mã ơi...thương tui với. Chỉ cho tui một con đường làm ăn lương thiện, tui hứa bỏ chứng...theo chân Lãnh Đạo của tui...
À, mua quyền mua giá 10k cuôn ART ko? Tui thỏa thuận...có tiền ủng hộ áo dài liền...

Tui đang kẹp full cổ rồi...tiền không có để ăn bánh mì...huống chi mua áo dài, mặc đi giễu phố...
Tui đói quá...anh Tư Mã ơi...thương tui với. Chỉ cho tui một con đường làm ăn lương thiện, tui hứa bỏ chứng...theo chân Lãnh Đạo của tui...
À, mua quyền mua giá 10k cuôn ART ko? Tui thỏa thuận...có tiền ủng hộ áo dài liền...
Iêm cũng bỏ chứng rồi mà :)) chứ dạo năm ngoái tới giờ cứ mua là lõm nên =)) tự hiểu :v hết thời rồi hiu hiu.

Iêm cũng bỏ chứng rồi mà :)) chứ dạo năm ngoái tới giờ cứ mua là lõm nên =)) tự hiểu :v hết thời rồi hiu hiu.
Oánh như Thần ấy nhỉ..?
Thần mò vào đây, múa mây quây cuồng...em úi dịch được sóng...Thần rút cuộc...đang mún làm rì?

Nếu e là 1 thằng ném vài tỷ vào HANG!E làm 1 chuyến bay sang Lào!
Tới thẳng các nương của HANG!Chổ nào ngập thì thuê thuyền !
Giờ chẳng nghe được bố con ai cả!Mình bỏ tiền ra và mình cảm nhận đánh giá!!!Đánh giá tổng thể hiện trạng và tương lai!
Ngồi ở 1 chổ ở HN hay HCM rồi chờ đợi các đội bảo không sao không sao thì cực kỳ vớ vẫn!
Còn không thì hạ tỷ trọng!
Nói thật chứ mưa nhiều cả tháng thì thanh long hay chanh dây cũng thối chứ nói gì tới ngập lụt....!
Chẳng có nhẽ.....!
Đường không có,điện không?
Mấy tháng mới xử lý được đây!

Status
Not open for further replies.
Back