Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Bỏ đi, bỏ cả online luôn đi
Diện áo dài đẹp thương hiệu Minh Credit, xịt tí nước hoa, tô môi son, oánh chút má hồng, mở tung cửa mà bước ra đường. Trời Hà Nội tháng 8 bước sang thu thì phải
Tiếp nhé.
Ngẩng cao đầu, bước những bước dài trên phố, bao nhiêu cặp mắt dõi theo trầm trồ, kinh ngạc...:24::24::24:

:3cool_adore::3cool_adore: yêu anh bò vaixi.
Nhân tiện đang đà vui, a bò chỉ em vài đường về nhượng quyền với, có mấy bạn Hà Nội xin làm nhượng quyền mà em nỏ hiểu mô tê chi :(.
Cái này hỏi anh Khải Siu, có thik thì để Sư Móc pm số đthoại, cứ nói đệ chị Vân Ngô giới thiệu là được...
À quên, gửi kèm tấm ảnh to cao vạm vỡ của Tư Mã Minh nhé...anh zất thích đó!

Cái này hỏi anh Khải Siu, có thik thì để Sư Móc pm số đthoại, cứ nói đệ chị Vân Ngô giới thiệu là được...
À quên, gửi kèm tấm ảnh to cao vạm vỡ của Tư Mã Minh nhé...anh zất thích đó!
Hoy em ko mần ăn với trung cuốc đâu ahuhu.

Hoy em ko mần ăn với trung cuốc đâu ahuhu.
Điên quạ...đừng đọc Fake News mà vội đánh giá...
Tư duy của ảnh sắc bén, khả năng thuyết phục rất cao, giọng to rõ, tiếng Anh lưu loát, trôi chảy, quan hệ rộng giới sâu biz...Anh Tư Mã kinh doanh Fashion mà ko định hướng KHTN trong giới sâu biz???

Điên quạ...đừng đọc Fake News mà vội đánh giá...
Tư duy của ảnh sắc bén, khả năng thuyết phục rất cao, giọng to rõ, tiếng Anh lưu loát, trôi chảy, quan hệ rộng giới sâu biz...Anh Tư Mã kinh doanh Fashion mà ko định hướng KHTN trong giới sâu biz???
Thế ợ thế để em cắp tráp đi học ảnh :)))).

Sao mình ghét mí người anh chị em hay lên fb đăng xì tây tút kiểu đíp đíp đíp đíp sâu sa sâu sắc chiết học nài thế nhỉ hehe
Khuyến nghị đừng đọc...có đọc, hãy đọc Twitter, cứ me anh Chum với anh A Phi mà đọc...anh Chúi Thần ạ...
Vài tháng chưa quen, vừa đọc vừa nôn...nhưng khi quen rồi, hiểu cách chấm phẩy rồi...lại thành fan hâm mộ ngay & nuôn...like me...hehe

Status
Not open for further replies.
Back