Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
Anh @bokhoktx cho hỏi chút: Bank, lương 4K mỹ thì làm vị trí nào đối với:
1. Nhóm ngân hàng top (của VN)
2. Nhóm ngân hàng nhỏ
3. Ngân hàng nước ngoài (tại VN)
Thanks anh :26::26:
Nhóm ngân hàng khác không biết, 100 chịu tiền của Bác/tháng thì bên em hoặc các bank tương đương đâu đó cở giám đốc chi nhánh tầm trung/phó giám đốc khối/giám đốc vùng...
50-70 chịu đâu đó cỡ trưởng phòng hội sở, tùy loại vì có phòng quan trọng, có phòng chẳng quan trọng nên lương nó khác.
Ước lượng thế thôi cũng tùy nơi tùy chổ tùy người nhóe, có thể +/- từ 10-20% cho sai số...

Bó tay...Bó tay...Bó Bó tay...
Không thể hình dung ra được, danh xưng Bần Tăng & Hàn Mặc...lại có thể phát huy công dụng của cái bóng đèn...trong đêm...
Thôi em sợ quá, em lại quay về với ngôn ngữ đời thường!!!
###
Lâu rồi em không căn cứ chart only để lên plan và hành động thưa cụ Minh. Cụ nhìn thấy được tương lai như vậy, quả nhiên là huệ nhãn rất xa...rất xa...phục!

Giờ em ngồi đếm cầy tơ để trả lại VPB, lấy xèng cho vào ý tưởng mới, dài hơi hơn...và ít nổi tiếng hơn. Cụ Minh hỏi lên 32 rồi chỉnh về 30 có mua được không? Thì em cũng bó tay...trả lời đại...được/đúng thế!

Nhóm ngân hàng khác không biết, 100 chịu tiền của Bác/tháng thì bên em hoặc các bank tương đương đâu đó cở giám đốc chi nhánh tầm trung/phó giám đốc khối/giám đốc vùng...
50-80 chịu đâu đó cỡ trưởng phòng hội sở, tùy loại vì có phòng quan trọng, có phòng chẳng quan trọng nên lương nó khác.
Ước lượng thế thôi cũng tùy nơi tùy chổ tùy người nhóe, có thể +/- từ 10-20% cho sai số...
Trưởng ban Nhân Sự kiêm Kế Toán có khác...bái phục!

Sao anh zai biết em định hỏi tin nội bộ vại...keke...
Thằng em cũng có nhiều tay trong nằm vùng nhóe...nhưng về cơ bản, vẫn thua xa anh zai...Vua Banh xứ VC...keke...
Đừng khen nữa khó chịu quá

Riêng vụ phát hành 73 triệu cổ phiếu năm 2015 có cam kết mua lại sau 3 năm, và giờ mua lại giá 34 sau chia tách tá lả là thấy có tính lừa đảo cố đông rồi. Điều này không mới lạ vì FE của VPB và công ty mỹ phẩm gì đó của các lãnh đạo cũng có tính chất lừa đảo với nhiều chiêu thức khác nhau.
Không thấy phong thái, khát vọng của 1 ông lớn, chỉ thấy bản chất khát tiền bất chấp thủ đoạn thôi.

Cô tuyên bố thế này bà con lại nháo nhác thì sao he he :21:
Chị vữn tin để ace còn tựa vai một tẹo...VNI không lên 1100 thì cũng phải 1080... Múc xúc húc huyết liệc vào...cứ Bank mà húc...chị nhỉ?
chị đánh cú hồi của ACB thôi ạ
chưa biết cái gì tiếp theo, hàng kẹp pơ mua từ tháng 5-6 vẫn còn ko có banh lẫn chứng

Status
Not open for further replies.
Back