Bình luận Giao dịch hàng ngày_ Biết đâu biết đâu có đôi lúc ta quên chờ đợi!!

Status
Not open for further replies.
T5 tuần trước mình short một nhát quanh 94x rồi để mặc đó, chấp nhận sau đó lỗ lên đến gần trăm triệu không thèm cover chờ đến hôm nay mới TP. Thế đã lì và liều bằng Chán chưa ?
e phục bác,tuần trước e cũng sọc 946,48 nhưng cuối phiên chốt 940 ko dc,sáng nay lon ton chốt 938,930 là chốt hết sạch.tiếc đứt ruột luôn

Một tháng mà anh Tí.
Một ngày cần 1.5tr thôi à.
Nhõn 0.3% mà không ai giúp được mình thì kể cũng kém nhể :10:
Hay là..... he he he
cứ đề ra mục tiêu 3-5 pit là phải chốt rồi từ từ quen dần nới rộng biên độ ăn thua.tham ăn qua nó quay đầu chạy mút chỉ là đi tk luôn

Chơi với size 1-5 lot, kiếm một ngày triệu rưỡi không khó. Cái khó là làm sao để mình đừng có bốc đồng, quên mất kỷ luật.
Vừa xem qua các post trước thấy có người cố thủ, cưa chân bàn tạo ra mức thiệt hại lên đến gần một tỷ từ đầu năm đến giờ. Cẩn thận nhé, hiện giờ nhiều cổ giá vẫn còn cao hơn tháng 9 năm ngoái nhiều lắm và khi ấy chưa có khủng hoảng như hiện nay đâu.

Chơi với size 1-5 lot, kiếm một ngày triệu rưỡi không khó. Cái khó là làm sao để mình đừng có bốc đồng, quên mất kỷ luật.
Vừa xem qua các post trước thấy có người cố thủ, cưa chân bàn tạo ra mức thiệt hại lên đến gần một tỷ từ đầu năm đến giờ. Cẩn thận nhé, hiện giờ nhiều cổ giá vẫn còn cao hơn tháng 9 năm ngoái nhiều lắm và khi ấy chưa có khủng hoảng như hiện nay đâu.
Em không cưa. Mua thôi.
Riêng SDI đã gây ra 570tr rồi. Các mã khác thiệt hại không nhiều. Nhưng SDI là TY rồi nên đâu có thấy đau :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back