Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Hay oánh ngược, sọc cho oách, hi sinh dưới vó ngựa anh nhỉ :21:
Qua lướt các diễn đàn các bài dự báo index em thấy toàn TT đối mặt giảm điểm đầu phiên cuối phiên tăng, hoặc tăng mạnh, hoặc sập mạnh. Thế mà nay tăng mạnh trong phiên, chắc cuối phiên đỏ thì bất ngờ lắm.
Đấy là em đoán thế =)))
Thực tế cho thấy cú long FUT hôm đầu tiên (hôm kia) khi mọi người bất ngờ và đang sọc cho kết quả tốt nhất. 2 hôm nay long ăn kém dần do phong trào long lên cao nên có lẽ làm gì cũng phải bất ngờ Bư ợ. Mình cũng đoán thế.

Hay oánh ngược, sọc cho oách, hi sinh dưới vó ngựa anh nhỉ :21:
Qua lướt các diễn đàn các bài dự báo index em thấy toàn TT đối mặt giảm điểm đầu phiên cuối phiên tăng, hoặc tăng mạnh, hoặc sập mạnh. Thế mà nay tăng mạnh trong phiên, chắc cuối phiên đỏ thì bất ngờ lắm.
Đấy là em đoán thế =)))
1 ngày mình oánh 1 lệnh thôi, mấy lần đầu hăng máu mất hết cả lãi lại không kiểm soát được

3 Hồn 7 Vía 9 Cái Linh Hồn ơi
Huhuhhhuhuhu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Lão Mo Làng có còn linh thiêng, tối nay nhớ về báo mộng, cho 3 chữ cái với...
Thằng đệ tử ông thu nhận ngày nào...nó thần kinh...thép... quá ông ơi...nó chả hiểu mợ gì về điện...lại đi thò tay vào ngoáy ổ điện kìa...
Tôi gào thét...Ông có nghe thấy không...hở ông ơi...
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56]

Huhuhhhuhuhu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Thằng đệ tử ông thu nhận ngày nào...nó thần kinh...thép quá ông ơi...nó chả hiểu mợ gì về điện...lại đi thò tay vào ngoáy ổ điện kìa...
[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56][emoji56]
:24::24::24::21::21::21:

Huhuhhhuhuhu

Thằng đệ tử ông thu nhận ngày nào...nó thần kinh...thép... quá ông ơi...nó chả hiểu mợ gì về điện...lại đi thò tay vào ngoáy ổ điện kìa...
NTC, SDI có mà đầy anh nhé :10:

trích bản tin chứng khoán nhận định từ ssi hsc vcbs, mbs:
Dear anh xxxx
như kịch bản em đã vạch ra từ mấy email trước. tt đã tạo đáy trung hạn. hiện nay các anh chị có thể giải ngân dần với tỷ trọng không quá cao.... inbox em để lấy cp và điểm mua cụ thể

Đái chưa các thầy ơi, đái chưa thần tượng ơi, iem đọi quạ zồi :9cool_too_sad:
Ác nó vừa vừa thôi ần ượng ơi...
Đời em khổ lắm rồi...
Đừng đè đen và khoét sâu vào niềm đau trôn giấu của em nữa...

Đời ai cũng có lúc gặp phải sai lầm mà...mất cả đàn cua béo rồi...40k thì mua được cái gì? Sống được bao lâu?
Đời chứng điêu tàn...em thề, em bỏ chứng, không bao giờ quay lại...trong 20 năm nữa...huhu

Đau xót lý con Cua...[emoji886][emoji886][emoji886]

Ác nó vừa vừa thôi ần ượng ơi...
Đời em khổ lắm rồi...
Đừng đè đen và khoét sâu vào niềm đau trôn giấu của em nữa...

Đời ai cũng có lúc gặp phải sai lầm mà...mất cả đàn cua béo rồi...40k thì mua được cái gì? Sống được bao lâu?
Đời chứng điêu tàn...em thề, em bỏ chứng, không bao giờ quay lại...trong 20 năm nữa...huhu

Đau xót lý con Cua...[emoji886][emoji886][emoji886]
:3D_37:

Status
Not open for further replies.
Back