Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vậy em cũng phải viết cái bảng xin việc làm, nêu kinh nghiệm cháy chục cái acc... Rồi đeo vào cổ, đi vòng quanh khu Nguyễn Công Trứ mới được...
Thầy đọc báo, lỡ có thấy em, thì cũng im ỉm luôn nhóe...hic
Anh nhìn quanh xem, trong quán cafe có đứa nào vừa gõ phím rần rần, vừa cười là em đấy anh :19:

Anh nhìn quanh xem, trong quán cafe có đứa nào vừa gõ phím rần rần, vừa cười là em đấy anh :19:
Thôi em té, đi dạo Phố xin việc luôn đây...9h50 chị vẫn nhất định không online. Chị từ bỏ VC thật rồi, chắc vì cái tội soi mói với cả tào lao của em mà ra...hic
F319 phải cảm ơn em, đã xô đẩy chị em đến nơi chốn ấy...[emoji23][emoji23][emoji23]

khúc này vol thấp mới khó nghĩ; hàng về 1 mối hay là bulltrap lớn :102:
Bình tĩnh đi thầy, xem phiên hôm qua, chỉ thấy mua khi giá thấp điều này hợp lý khi cá mập ra hàng lúc 1200-1100 và giờ vào hàng lại thì có thể nói xu hướng giảm trung hạn chưa kết thúc đâu. Tất nhiên là thị trường sẽ có hồi kỹ thuật.

:113: Phong cách phương pháp thì cũng xác định rồi bác, chỉ là tính tính kỷ luật và sự nóng vội thì còn phải sửa và học hỏi anh @chim_non và các Bác VC nhiều.! Ngày trước anh Chim_non bảo từ biết cho đến làm nó là một quá trình nên vẫn kiên nhẫn học hỏi bác ah.
Đúng là phựong pháp gì phù hợp với tính cách nhiều khi cũng phải sửa thật.Bạn hướng dẫn lúc đầu sau khi em show trade phán. " Máu cờ bạc rần rần trong người" nên phải sửa.
Còn cái đậm đậm chuẩn kinh, sau một thời gian hướng dẫn em . giờ bạn ấy lại bảo" Nói như rồng leo. làm như mèo ói" :24:

Đúng là phựong pháp gì phù hợp với tính cách nhiều khi cũng phải sửa thật.Bạn hướng dẫn lúc đầu sau khi em show trade phán. " Máu cờ bạc rần rần trong người" nên phải sửa.
Còn cái đậm đậm chuẩn kinh, sau một thời gian hướng dẫn em . giờ bạn ấy lại bảo" Nói như rồng leo. làm như mèo ói" :24:
Ừ, anh có nói môi giới anh không phù hợp với cổ phiếu môi giới pím mà ngày nào nó cũng pím anh múc cổ này cổ kia
Sáng nay nó pím múc: DXG, SSI, MWG, PVS, VPB, mục tiêu dài hạn ăn 50% thậm chí 100% ghê chưa, ngắn hạn loss cũng kệ,

Status
Not open for further replies.
Back