Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mạnh dạn đề cử: Cua bể, Máy bay, gái cần thơ, vịt chiên bơ
Ai có sở thích với em nào thì chọn ạ :))
Anh không chịu bám sát anh Bò gì chơn... Đại tướng Banh Càng đóa...
Theo như Thần Thái hiện nay, thì đến trang 888 ảnh sẽ mở Topic mới, với tiêu đề mới...Và thị trường cũng sẽ chính thức bước sang giai đoạn...mới...

Anh không chịu bám sát anh Bò gì chơn... Đại tướng Banh Càng đóa...
Theo như Thần Thái hiện nay, thì đến trang 888 ảnh sẽ mở Topic mới, với tiêu đề mới...Và thị trường cũng sẽ chính thức bước sang giai đoạn...mới...
Anh ko follow thì có, em thảo luận bank với anh Bò suốt nè, em nghĩ anh ấy là sếp to ở Cua bể đó :)), còn mở topic thì chị Colaido dặn rùi, hehe

Cố gắng tìm 1 cách phù hợp với tính cách và khả năng của mình nhất. Ngoài XH nói chung và VC này nói riêng cũng có rất nhiều người giỏi lắm, nhưng mình nghĩ là cũng khó có thể bê nguyên xi cách của họ vào mình được. Chỉ có mình mới hiểu được mình thực sự cần gì, làm được gì thôi. Cố lên HL nhé. GL.
Đây nhé bác @MrM . Following ur heart.

Chỉ được cái chịu khó ngồi bàn đầu chăm chỉ chép bài. Tới lúc thi dở ra chép lại thôi ợ :19:

Em chỉ thi cho người quen nên nợ ân tình làm sao mà trả được anh ơi :21:
Thảo nào, em nói tào lao mía lao cái gì, Thầy cũng biết...cũng tỏ tường, thâm trí là vật ngược lại được luôn...
Không thấy núi Thái Sơn, đúng là mắt em bị loạn thị dzồi...hic
Em có thằng bạn, đang xây mộng Tiến Sĩ Tài Chén, Thầy có giúp đỡ được j không ạ? Em pass Vịt Teo ngay và luôn nhóe!

Anh ko follow thì có, em thảo luận bank với anh Bò suốt nè, em nghĩ anh ấy là sếp to ở Cua bể đó :)), còn mở topic thì chị Colaido dặn rùi, hehe
Ờ nhỉ, em không theo...em nói lộn...hic
Dạo này cháy acc, lại thất nghiệp...đang đi xin việc làm ạ. Coi bộ anh Bò, Trưởng phòng Nhân Sự Hội Sở, không có nhận vô làm công ăn lương rồi...hic

Đây nhé bác @MrM.Following ur heart.
:113: Phong cách phương pháp thì cũng xác định rồi bác, chỉ là tính tính kỷ luật và sự nóng vội thì còn phải sửa và học hỏi anh @chim_non và các Bác VC nhiều.! Ngày trước anh Chim_non bảo từ biết cho đến làm nó là một quá trình nên vẫn kiên nhẫn học hỏi bác ah.

Thảo nào, em nói tào lao mía lao cái gì, Thầy cũng biết...cũng tỏ tường, thâm trí là vật ngược lại được luôn...
Không thấy núi Thái Sơn, đúng là mắt em bị loạn thị dzồi...hic
Em có thằng bạn, đang xây mộng Tiến Sĩ Tài Chén, Thầy có giúp đỡ được j không ạ? Em pass Vịt Teo ngay và luôn nhóe!
Em được cái đọc nhanh với cả lơ ngơ nên nó thế anh ợ.
Em thị hộ lắm quá giờ giám thị nhớ mặt. Thầy cô chỉ cần ngửi văn là biết của thằng phá hoại nên em bỏ nghề, hoàn lương, hòa nhập xã hội rồi ạ.

ngày mới vui vẻ nhé anh chị; Sáng sớm VC đầy rác rồi nhỉ :2cool_burn_joss_stick:
Em chào cả nhà, rác nào các thầy? em thấy ở đây các pot bình thường mà

Hôm nay hàng bắt đáy về hở các thầy, chắc là ai cũng có tí quà 1/6 các thầy nhỉ :1: Hôm qua đã thấy mợ Mèo nhẩm nhẩm là nên mua con gà mấy cân, luộc hay rang muối rồi :1:
Anh hiểu tâm lý nội trợ ghê. Mà chưa gà vẫn chạy loanh quanh em chưa đóng rào.
kg biết chiều bọn nó sẽ chạy đi hết hay dụ thêm con khác về cùng.
ps. gà thịt trắng tốt hơn lợn bò. luộc đào ăn ngay hoặc trời nóng làm nồi rang gừng ăn với muống luộc đều ngon .:113:

Em được cái đọc nhanh với cả lơ ngơ nên nó thế anh ợ.
Em thị hộ lắm quá giờ giám thị nhớ mặt. Thầy cô chỉ cần ngửi văn là biết của thằng phá hoại nên em bỏ nghề, hoàn lương, hòa nhập xã hội rồi ạ.
Vậy em cũng phải viết cái bảng xin việc làm, nêu kinh nghiệm cháy chục cái acc... Rồi đeo vào cổ, đi vòng quanh khu Nguyễn Công Trứ mới được...
Thầy đọc báo, lỡ có thấy em, thì cũng im ỉm luôn nhóe...hic

Status
Not open for further replies.
Back