Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đi qua rồi thầy mới nghĩ là bán xong mua lại.
Thế nhỡ bán xong nó tăng ngay thì sao.
Đó không phải là phương pháp khoa học.
Sáng định nói leo cacc mà mải cơm nước chợ búa quên kg pot

Thế thì tuyệt vời chị ạ. Nhất là khi nó chằng quay về cái giá mình bán nữa.
Vậy là yên tâm chuỗi ngày thấp thỏm của mình khi giá xuống đã chấm dứt. Mua lại ngay và ngắm cuộc đời nở hoa :1178::24:
Em chả biết TA FA gì. cứ nghĩ đơn giản giá cp kg xuống được nữa thì đi lên . kkk

TT vẫn còn níu kéo lắm luôn á
Giờ phút này mà anh zai vẫn còn quan tâm đến cái bảng điện chết dẫm đó...vẫn quan tâm đến cái thị trường thối nát đó sao... Nó cướp mất đôi chiếu rách của em luôn rồi...tối nay em ngủ ở đâu, và ngủ với ai??? [emoji22][emoji22][emoji22]
Cho em ở ké nhà anh một đêm nhé...anh zai tốt bụng!!!

Anh cũng ghét thằng này kinh khủng. Ngày xưa thích Real hào hoa bao nhiều giờ toàn đồ tể.
Ngày xưa Ramos để tóc dài đá biên phải, cũng không đến nỗi. Giờ kéo vào trung vệ -> Chắc do hoàn cảnh đưa đẩy. Nhưng đội bóng phải có ngươi đóng vai phản diện. Ramos và Casemiro đóng vai đó qua tốt. Nhìn cách Modric và Kroos nhận bóng từ các đường chuyền ngang quá phê.

Sáng định nói leo cacc mà mải cơm nước chợ búa quên kg pot

Thế thì tuyệt vời chị ạ. Nhất là khi nó chằng quay về cái giá mình bán nữa.
Vậy là yên tâm chuỗi ngày thấp thỏm của mình khi giá xuống đã chấm dứt. Mua lại ngay và ngắm cuộc đời nở hoa :1178::24:
Em chả biết TA FA gì. cứ nghĩ đơn giản giá cp kg xuống được nữa thì đi lên . kkk
Cứ có lãi là ngon thôi.
Chả biết Mèo chơi tiền nhiều hay ít nhưng tồn tại hơn chục năm chắc cũng có nhiều kinh nghiệm rồi.

Công ty xây dựng số 1 việt nam, EPS 18-20k/năm, ko vay nợ, giá sổ gần 100k. Giá này ko hiểu sao còn người bán, cũng như VSC. Mất miền tin quá, thôi chờ các em trên vượt các MA rồi đi tiền, ko như thầy Cào phán, đi ngang rồi cứ tèo dần.
bán vì không còn triển vọng, đầu tư là mua tương lai với giá càng rẻ càng tốt.

Status
Not open for further replies.
Back