Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đấy, em biết ngay là thế lào anh cũng dùng AI để kết nối với Youtube trend like muh...
Nuôi Heo thì liên quan gì đến Sơn Tường...Ôm Ti Pa thì sao Chạy Ngay Đi được? Khà khà

Em dịch: Want Long...điềm báo là muốn giàu & nổi tiếng... Chúng ta cùng nhau hô to: I Want To Long...kkk

Sori nếu nó hơi dzô dzuyên...em dân công nghệ cúp pi rùi pát...kkk

Thế hả anh, tiếng Quảng Đông sơ cấp của em vốn mua bằng chỗ cô giáo Thảo nên nó bèo nhèo quá anh :21::21::21:
Chát chít với anh làm em dzun vãi ái...hôm qua em hô sóc til die thì anh chọn phe bò húc...hôm nay em hô long til die thì anh chọn phe gấu pooh...
Thui, ta đừng hù dọa nhau nữa...cuối con đường...ra bãi tha ma hếch thì khổ...huhu

Chát chít với anh làm em dzun vãi ái...hôm qua em hô sóc til die thì anh chọn phe bò húc...hôm nay em hô long til die thì anh chọn phe gấu pooh...
Thui, ta đừng hù dọa nhau nữa...cuối con đường...ra bãi tha ma hếch thì khổ...huhu
Em thuận theo các anh chứ em có dám lấy số giữa đường đâu anh ơi mà anh coi TVB biết rồi đấy, mấy anh đại ảnh chặt thì tan nát hết. :25:

Thầy oánh FUT thử chưa?
em thấy khoai anh ạ, chưa tìm được chu kỳ để đánh. Căn bản là FUT ở Việt Nam em thấy nó có kỳ hạn nên dù đoán trúng là giảm cũng khó kiếm, vì sóng giảm nó nhiều loại chỉnh quá, nên các anh MMs vẽ chart lúc nào cũng đúng, thế nên những tay vẽ chart rồi bảo MMs đi theo chart đó đều sẽ chết hết.

em thấy khoai anh ạ, chưa tìm được chu kỳ để đánh. Căn bản là FUT ở Việt Nam em thấy nó có kỳ hạn nên dù đoán trúng là giảm cũng khó kiếm, vì sóng giảm nó nhiều loại chỉnh quá, nên các anh MMs vẽ chart lúc nào cũng đúng, thế nên những tay vẽ chart rồi bảo MMs đi theo chart đó đều sẽ chết hết.
Thầy oánh FUT 2M hay 1Q cho dài cũng được mà, khỏi lo kỳ hạn. Bù lại thì dài hạn cũng khó lường hơn :1:

Vừa có con bé tự xưng là ở SSI gọi điện cho mình để phân tích tình hình thị trường, giá mục tiêu vùng 900 đ, đặc biệt khuyến nghị bán HPG.
Mắng cho 1 trận, bọn em biết gì mà chém gió tào lao. Ngay cả ý kiến của anh Hưng chị còn thấy nhảm nhí nữa là.
Bực cả mình.
INdex có thể về bất cứ mức nào chứ nói gì 900 nhưng khi nào về nó sẽ về chứ không phải phán tào lao như mấy đứa ngu này nó phán.

Vừa có con bé tự xưng là ở SSI gọi điện cho mình để phân tích tình hình thị trường, giá mục tiêu vùng 900 đ, đặc biệt khuyến nghị bán HPG.
Mắng cho 1 trận, bọn em biết gì mà chém gió tào lao. Ngay cả ý kiến của anh Hưng chị còn thấy nhảm nhí nữa là.
Bực cả mình.
INdex có thể về bất cứ mức nào chứ nói gì 900 nhưng khi nào về nó sẽ về chứ không phải phán tào lao như mấy đứa ngu này nó phán.
Người ta mưu sinh hằng ngày,thôi thì cũng là đàn em chập chững, mắng người ta cũng tội nghiệp:18:

Bực cả mình.
Em í trả lời sao chị?
Có phải a H tuổi j mà so với em :))))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Người ta mưu sinh hằng ngày,thôi thì cũng là đàn em chập chững, mắng người ta cũng tội nghiệp:18:
Chời, được nghe mắng là thành công rồi đó, là hạnh phúc lớn lao rồi đó. Cô bé đó em đoán tuổi Sửu (99,9% là đúng)...

Giờ Cô bé chỉ có 2 lựa chọn:
1. Tối nay về nhà ôm gối khóc hu hu hu, không bao giờ dám alo lại chị Khách Hàng => Tương lai đen tối cho Cô Bé.
2. Tối nay về ôm gối khóc húc híc, ngày mai gọi lại chị Khách Hàng, và nói: Em sai rồi chị ạ => Tương lai màu xám cho Cô Bé.
...
...
...
Trường hợp ngoại lệ: Cô Bé kiên định với ý tưởng của mình, không nhận sai, nhưng ngày mai vẫn gọi điện xin lỗi Khách Hàng, đồng thời nài nỉ, mong được biết lý do kiên quyết nắm giữ HPG của Khách Hàng. Cô Bé ghi vào nhật ký, rồi theo dõi cho đến khi Khách Hàng bán sạch HPG, thì mở ra đọc lại... tích lũy kinh nghiệm cá nhân => 10 năm sau, Cô Bé nghỉ việc, ra làm startups, 20 năm sau, Cô Bé lên tạp chí Forbes Việt Nam...hahaha

Ps: Quy trình thường thường như thế lày
Múc [emoji767] Hold [emoji767] Tự Hào [emoji767] Múc [emoji767] Kẹp [emoji767] Múc [emoji767] Tự Sướng [emoji767] Múc @ Mếu @ Múc @ Mắng [emoji767] Ngưng Múc [emoji767] Đọc Báo [emoji767] Run rẩy [emoji767] Bán [emoji767] Thề không quay lại.
[emoji767] Độc Lập Tự Lo Hạnh Phúc [emoji767]

Bực cả mình.
Khổ thân con bé, tư vấn nhầm người :19:

Status
Not open for further replies.
Back