Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Chắc mất phương hướng hết cả rồi. Cá hồi gầy quá chăng hay rình nhồi bắt đáy lần 2 :105:
Theo em, tiền ko vào thì phải chiết khấu giá tiếp. Phiên hôm nay bull/bear thận trọng cũng bình thường, nhưng giá trị giao dịch đừng tụt quá so với phiên hôm qua vì nhiều cổ phiếu giá hôm nay cũng chả cao hơn tham chiếu hôm qua là bao nhiêu. Tầm này thì em đang rút dần theo thầy Rai, nhưng cũng chỉ cử lính trinh sát đi thôi.

Ơ thằng em sực nhớ, sâu chuỗi các sự kiện lại với nhau...và hỉu ra vì sao chị Tay To lại son rồi...
Tỷ phú Công Nghệ hàng đầu thế giới đều phải cúi nhìn Tỷ Phú nuôi Hợi của Tàu...kkk...
Không có gì là ngẫu nhiên...trong thế giới Huyền Bí cả...kkk...
Công nhận, chém ró cũng có lợi thặt...chứ chẳng phải chiện đùa...ý tưởng sản sinh liên tục...giây này qua giây khác...kkk
http://ndh.vn/-ong-trum-nuoi-heo-tr...cook-elon-musk-20180516082320867p147c160.news

Theo em, tiền ko vào thì phải chiết khấu giá tiếp. Phiên hôm nay bull/bear thận trọng cũng bình thường, nhưng giá trị giao dịch đừng tụt quá so với phiên hôm qua vì nhiều cổ phiếu giá hôm nay cũng chả cao hơn tham chiếu hôm qua là bao nhiêu. Tầm này thì em đang rút dần theo thầy Rai, nhưng cũng chỉ cử lính trinh sát đi thôi.
Cú rướn hôm qua mệt đứt hơi thì chắc phải nghỉ tí. Lình xình thế này lại tán nhảm chờ các anh set up game thôi anh ợ:1:

Ơ thằng em sực nhớ, sâu chuỗi các sự kiện lại với nhau...và hỉu ra vì sao chị Tay To lại son rồi...
Tỷ phú Công Nghệ hàng đầu thế giới đều phải cúi nhìn Tỷ Phú nuôi Hợi của Tàu...kkk...
Không có gì là ngẫu nhiên...trong thế giới Huyền Bí cả...kkk...
Công nhận, chém ró cũng có lợi thặt...chứ chẳng phải chiện đùa...ý tưởng sản sinh liên tục...giây này qua giây khác...kkk
http://ndh.vn/-ong-trum-nuoi-heo-tr...cook-elon-musk-20180516082320867p147c160.news
Có câu chuyện là SJ nhận lương 1 USD nhưng luôn giành phần quẹt thẻ trả tiền cho những lần đi ăn với nhân viên công ty để tìm ra đứa nào trả bills cho ảnh:24::24::24:

Xem ra Teddy team đã vơi bớt quân số kha khá rồi.

Có câu chuyện là SJ nhận lương 1 USD nhưng luôn giành phần quẹt thẻ trả tiền cho những lần đi ăn với nhân viên công ty để tìm ra đứa nào trả bills cho ảnh:24::24::24:
Anh này cũng dân công nghệ thì phải... Sao rành rọt chuyện trồng trọt thế nhỉ?
Vậy em đố anh, tên tiếng anh của ông Tỷ Phú Nuôi Heo là gì? Điềm báo ở đây là gì?
Dân công nghệ mà trả lời được câu này thì bái phục...

Anh này cũng dân công nghệ thì phải... Sao rành rọt chuyện trồng trọt thế nhỉ?
Vậy em đố anh, tên tiếng anh của ông Tỷ Phú Nuôi Heo là gì? Điềm báo ở đây là gì?
Dân công nghệ mà trả lời được câu này thì bái phục...
Long Wan thì tiếng Mường là Lợn Mán có phải không anh nhỉ?:21:

Cuối tuần này chung kết C1 nhé, 1h45 sáng Chủ nhật giờ Vịt Lem, cuối tuần khỏi lo đuối vì thức hehe

111907_1496360168-juventus-real-madrid-champions-league-final-2017-1920x1080.jpg

Đấy, em biết ngay là thế lào anh cũng dùng AI để kết nối với Youtube trend like muh...
Nuôi Heo thì liên quan gì đến Sơn Tường...Ôm Ti Pa thì sao Chạy Ngay Đi được? Khà khà

Em dịch: Want Long...điềm báo là muốn giàu & nổi tiếng... Chúng ta cùng nhau hô to: I Want To Long...kkk

Sori nếu nó hơi dzô dzuyên...em dân công nghệ cúp pi rùi pát...kkk
Quớ Làng.
"Chạy ngay đi - Sơn Tường Ôm Ti Qui ":24::24::24:

Đấy, em biết ngay là thế lào anh cũng dùng AI để kết nối với Youtube trend like muh...
Nuôi Heo thì liên quan gì đến Sơn Tường...Ôm Ti Pa thì sao Chạy Ngay Đi được? Khà khà

Em dịch: Want Long...điềm báo là muốn giàu & nổi tiếng... Chúng ta cùng nhau hô to: I Want To Long...kkk

Sori nếu nó hơi dzô dzuyên...em dân công nghệ cúp pi rùi pát...kkk
Thế hả anh, tiếng Quảng Đông sơ cấp của em vốn mua bằng chỗ cô giáo Thảo nên nó bèo nhèo quá anh :21::21::21:

Status
Not open for further replies.
Back