Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mai mốt anh nhớ hô to và rõ như hôm qua nha. Đừng hô kiêu 3 càng là được. Em die thì cũng nhẹ tựa lông hồng...ko oán trách một từ!!!
Câu hát ngân lên bỗng tắt ngẹn ngào...giữa rừng anh hào canh Sọc...:cute_smiley43:
Người muốn em sống sao? :cute_smiley65:
Em còn chịu được, còn chịu được mà...:cute_smiley84:

@TTN :Có 1 nhóm nào đó(nghi là ng mong muốn PH riêng lẻ)đang muốn giá bình quân NTC thấp,vì em thấy nó đặt khớp liền 60.4 KL 4000cp,mua và bán khớp nhau tức khắc.
Mình định giữ NTC lâu và có khi không có ý định bán nên giá cao hay thấp, tăng hay giảm thời gian này cũng không quan trọng lắm.

Câu hát ngân lên bỗng tắt ngẹn ngào...giữa rừng anh hào canh Sọc...:cute_smiley43:
Người muốn em sống sao? :cute_smiley65:
Em còn chịu được, còn chịu được mà...:cute_smiley84:
Rồi ai cũng phải chết...chết ko quan trọng, mà được chết trong tay ai mới quong trạng...hic
Cầm tiền cũng sướng, cầm cổ cũng sướng...duy chỉ có sọc FUT trúng váy là khổ, mất luôn ổ bánh mì...
Chời ơi ngó xuống mà coi...vì sao lại ra nông nỗi này?!!!

Mình định giữ NTC lâu và có khi không có ý định bán nên giá cao hay thấp, tăng hay giảm thời gian này cũng không quan trọng lắm.
Em thì muốn nâng tỉ trọng trong TK.
@CACO :Nhìn TT xanh mướt nhớ anh quá:“Vui và buồn ở đời là tuần hoàn cả. Tất cả bí quyết của sự sống là biết tin tưởng và đợi chờ, vì tin tưởng và chờ đợi thì cái gì mà chẳng đến?"

Rồi ai cũng phải chết...chết ko quan trọng, mà được chết trong tay ai mới quong trạng...hic
Cầm tiền cũng sướng, cầm cổ cũng sướng...duy chỉ có sọc FUT trúng váy là khổ, mất luôn ổ bánh mì...
Anh đi hỏi Idol của mình đi nhé...
Vẫn không thể nào có cái tím thứ 3, pùn thiệt...:2cool_sad:
Em về thắp nhang đây...:2cool_go:

đây là váy hôm nay nhưng đến thứ 6 chưa chắc đã là váy
em ko dám kết luận gì
nếu đây là váy thì hàng hôm thứ 6 về các anh phải vét sạch

Dạ,tuỳ mã cp ,tuỳ thời điểm nữa anh.
Ko cho tất cả.
Kho trời chung mà vô tận của mình riêng.

......Hiiiii. Đạo hữu nhìn ra nhóm săm lốp oto cs thành phẩm: CSM. DRC... cũng là tinh mắt. Trí huệ, logic, bao la lắm đó. Tối qua trà đạo bên nhà của TTN định nói... dưng chợt nhớ mùa hè đang tới. Đành để hôm nay coi tiếp. Hiiii. Nhóm cs thì mủ cs tự nhiên hơi yếu ....
Dưng bác noái đúng. Dòng tiên còn hơi yêu yếu.có lẽ cũng nên đợi các cô chú ý rũ cung, tets cầu thêm thời gian... vì kiên nhẫn cũng là một nghệ thuật. Hề....hề.
Sẽ ngâm cứu đoạn tới đây với 2 chú C... này.
Chúc mừng đạo hữu nhé vì khởi đầu nhóm thuận: Thời. Thiên, Địa, nhân hòa.
:110:

Last edited:
@TTN :
http://namtanuyen.com.vn/userupload/Tin tuc PDF/Tai lieu DHDCD thuong nien 2018/XIII. Du thao nghi quyet DHDCD thuong nien 2018.pdf
Theo dự thảo này,NTC có thể sẽ tăng vốn lên 254 tỷ(+94 tỷ) và cổ tức 35% tiền.
94 tỷ tăng vốn thêm này chưa biết phương án thế nào ?Lẽ thường là 1:0.58,còn theo tin đồn thì chờ 4/6?
P/S:Em tìm mãi vẫn chưa thấy tờ trình tăng vốn của HĐQT,mục 6 note màu mực đỏ?
Nhìn cổ tức 35% bằng tiền thì theo logic có lẽ là sẽ phát hành riêng lẻ chứ không có CP thưởng hay chia tách. Phương án nào thì tùy thuộc các cổ đông nhỏ lẻ có gom đủ phiếu để phủ quyết ý đồ của BLD không hay thôi. Đó là lý do BLD có cái tờ trình mà dấu như mèo..., không muốn CĐ biết trước để tập hợp lại phủ quyết. Muốn làm đũa bị chia nhỏ ra dễ bẻ hay tập hợp lại để thực hiện quyền làm chủ của mình thì tùy các nhà đầu tư thôi. NDT VN chỉ lên 4R kêu ca và phản ứng thì mạnh lắm chứ đoàn kết liên hợp lại thực hiện quyền làm chủ thì hơi yếu. Có 1 trường hợp tập hợp cổ đông ép được BLD là vụ PGS ngày nào, đứng đầu do bác phuongpdn bên VFP thủ lĩnh là thấy thành công. Chị đại cố lên nhé :1:

Chắc Người tình cũ đính phát hành riêng lẻ giá 30 hoặc 35k/cp doài, có khi còn thấp hơn
nhìn cái dự thảo thật pùn cười đúng i kiểu doanh nghiệp ngồi mát ăn bát vàng nên cứ làn nhàn tàn tàn mà sống hehe

Status
Not open for further replies.
Back