Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Lâu là bao lâu hả thầy?
Phủi phui cái mồm chứ chẳng may nó rớt 1000 :42: thì theo dích dắc phải về 800-900 thì cũng mệt lắm, đói dài trên diện rộng mất :109::20::2:
em ko biết anh ạ, chỉ đưa kịch bản thôi, nếu ko bục 1000 mà giằng co tích lũy thì mấy thằng như MBB, ACB sẽ phá các đường MA quan trọng hay kháng cự gần của nó. Lúc đó, kiếm tiền thì theo mấy con khác cũng đã có nền tích lũy. Trường hợp bục thì ngồi quan sát thôi ạ, hi vọng lúc đó tiếng kêu than thấu trời của nhà đầu tư vọng đến quán thiền, lay động tâm của các thiền sư

Chỉ có dầu mới mang hạnh phúc đến cho nhau à :21:
Dạo này anh bậy bạ ghê gớm...thảo nào chị em không còn cảm xúc thăng hoa như xưa...
Em bỏ cái trò cators rồi anh nhóe... Em đánh chứng toàn coi you tube...
Sơn tùng MTP ra hít Chạy Ngay Đi
Bích Phương Idol ra hít đối ứng Bùa Yêu
[emoji23][emoji16][emoji23][emoji16][emoji23][emoji16][emoji23][emoji16]

Thật...anh thấy em lấy nick...quá chuẩn hen... 01 to 00... Không Một đến Không Không...
Nhỡ múc dầu bị chị Na bắn đại bác...thì ta chuyển sang múc cá, làm dầu cá...dầu nào mà chả là dầu...hí hí
Hệ nhị phân thế này, em mạnh dạn dự đoán anh là dân IT nhưng mua bằng :10: nên chuyển sang làm chuyên gia ngành dầu. TT này em sẽ đầu tư giá trị vào ngành dầu gió. Anh thấy có chuẩn hông?:24:

Giá không đạt thì phải kéo dài thời gian để nhà đầu tư thực sự cảm thấy bớt rủi ro để đi tiền. Em nghĩ trong trường hợp tốt nhất là ko bục 1,000 thì thị trường cũng phải lình xình hơi lâu đoạn này.
Mỗi ngày chỉ mong nó khớp 20cp thôi mà cũng ko DC ah. Đâu cần tới ngàn cp.hay lại như VRE 3*4 phiên Ko ai bán Ko khớp DC thì giá nó cũng đâu có lên.ai chẳng biết là em nó DC kỳ vọng 135*150*180 đó là quyền của mỗi người. Chủ yếu là xem nó tác động thế nào tới chỉ số VNI thôi. Kiểu này chắc hết tháng 8 may ra mới ngóc đầu được

Hệ nhị phân thế này, em mạnh dạn dự đoán anh là dân IT nhưng mua bằng :10: nên chuyển sang làm chuyên gia ngành dầu. TT này em sẽ đầu tư giá trị vào ngành dầu gió. Anh thấy có chuẩn hông?:24:
Em thì đầu tư vào ngành vuốt ve...hihi
Nếu bi giờ em mà nói là hôm trước em sóc trúng đỉnh & hodl to die...anh có tin và phục em hok...hihi

Quá ngon. Tom Cruise thì đáng tuổi tí với anh :19:
Em cũng ước gì đó là sự thật...
Nhưng thực tế thì em đã múc full mg trúng đỉnh, cùng với lão Ngáp...khi thấy BO mô hình hai váy...hic
Em lại mất tiếp một viên kc nữa...sao mà khổ mãi...khổ hoài... Ước rì hết khổ...du lịch trong đau khổ...hic

------------------------
Sai lầm lớn nhất của một NĐT nhỏ lẻ là quan niệm cho rằng thị trường đang trên đà tăng là một tt tốt thay vì nghĩ đó là tt đắt đỏ.Và một tt đang trên đà giảm là một tt tồi tệ...thay vì là một cơ hội mua cổ phiếu giá rẻ.

cuôn này anh tự pím chứ e đâu mà đổ cho e =)) khổ quá cơ :v e đọc xong quyển a gửi rồi ":)))
Ủa, vậy hở...chém nhìu quá không nhớ luôn...mà sp có bằng chứng hem? Có mang ra đối chấp nhóe...
Mà kỳ này múc được hem? Chart only nó đang vẻ mô hình Sword Fish? Targut tận 120k lận...thơm quá pk sp?

Status
Not open for further replies.
Back