Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vì anh ấy đã lồi mồm đợt qua,còn nhiều anh em teo tóp mỏ em ah,cứ lấy ảnh làm tham chiếu thì ko chuẩn đâu...
TT lúc nào cũng đầy cơ hội mà...
"Bạn phải làm ngược lại,khi không cảm thấy sợ,có lẻ bạn nên bán ra,và khi bạn cảm thấy sợ thì có lẽ bạn nên mua vào".
Vậy em tham chiếu anh @chim_non chuẩn anh ah.
Em đùa nhé hihi

Em cũng bị này chị. May em là dân lấy luật ra nói chuyện. Em gọi cho bạn bè bên đấy mới biết là công ty mỹ phẩm ấy sân sau. Từ đó em cạch hẳn VPB.
Đợt này VCB tận thu phí quá, em chuyển qua xài TCB chị ah. Buôn bán lẻ, hàng tháng chuyển tiền ra vô nhiều nên được free chuyển khoản là thấy vui. Tâm lý thật lạ, thua tiền triệu thì kg tiếc, trả phí ngân hàng vài k thì cân lên đong xuống.
Đỉnh cao của bán hàng là chuyển giao cảm xúc :10:

Ai đang nắm giữ Ko quan trọng bác ơi. Khớp cho chỉ số VNI nó lên mạnh chút cho bà con phấn khởi rồi cuối giờ chiều về đâu thì về. TT này tiền Ko vào bác ơi
Giá không đạt thì phải kéo dài thời gian để nhà đầu tư thực sự cảm thấy bớt rủi ro để đi tiền. Em nghĩ trong trường hợp tốt nhất là ko bục 1,000 thì thị trường cũng phải lình xình hơi lâu đoạn này.

Hưng lùn nhé anh. Anh cứ ib FB ảnh nhờ tư vấn. Người của công chúng thì có thể trả lời anh hơi chậm một tí :21:
Hum wa em đọc Rây Tơ...thấy bảo Ros nét gì gì đó...nó lại tiếp tục khoan dầu ở BĐ...làm chị Na bùn và thất vọng...
Dạo nì em bám váy chị Na...thích sát gái hơn sát zai anh ơi...

Giá không đạt thì phải kéo dài thời gian để nhà đầu tư thực sự cảm thấy bớt rủi ro để đi tiền. Em nghĩ trong trường hợp tốt nhất là ko bục 1,000 thì thị trường cũng phải lình xình hơi lâu đoạn này.
Lâu là bao lâu hả thầy?
Phủi phui cái mồm chứ chẳng may nó rớt 1000 :42: thì theo dích dắc phải về 800-900 thì cũng mệt lắm, đói dài trên diện rộng mất :109::20::2:

Lâu là bao lâu hả thầy?
Phủi phui cái mồm chứ chẳng may nó rớt 1000 thì theo dích dắc phải về 800-900 thì cũng mệt lắm, đói dài trên diện rộng mất :109:
Anh dân TA only mà không có nhìn khách quan gì hết...em không khen nhóe...
Mở chart VNI ra, ta thấy nó đang tạo mô hình 3 váy, sau khi làm quả 2 váy đểu...thổn thức biết bao con tim...kkk
Sau một hồi múc húc xúc...hết soạch...thì ta nhìn lại, có khi nó ra mô hình Cái Cờ...cán cờ dài 200đ, thì vị chi targut tận 780...hihihi

Anh dân TA only mà không có nhìn khách quan gì hết...em không khen nhóe...
Mở chart VNI ra, ta thấy nó đang tạo mô hình 3 váy, sau khi làm quả 2 váy đểu...thổn thức biết bao con tim...kkk
Sau một hồi múc húc xúc...hết soạch...thì ta nhìn lại, có khi nó ra mô hình Cái Cờ...cán cờ dài 200đ, thì vị chi targut tận 780...hihihi
Chê thì phải nhận thôi :17::18:
Sát thủ ơi, kiú kiú :110:

Vô chiêu thắng hữu chiêu. Em vẫn bảo lưu quan điểm vàng đen nó phụ thuộc anh Mẽo.
Thật...anh thấy em lấy nick...quá chuẩn hen... 01 to 00... Không Một đến Không Không...
Nhỡ múc dầu bị chị Na bắn đại bác...thì ta chuyển sang múc cá, làm dầu cá...dầu nào mà chả là dầu...hí hí

Status
Not open for further replies.
Back