Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Bậy bạ quá nha.
Bà chị ơi, em nói gì mà bậy? Pls chú thích bằng cách gạch đít (Ctrl U)...
Không phải từ thứ 2 đến thứ 6 là vui với Trader và dancing theo Bảng điện sao? Mỗi ngày bèo bèo cũng gần 4h chứ ít ỏi gì nhỉ? Bà chị mí hôm nay làm thao í? Đọc cồm mà dịch lung tung beng lên hết... Chắc muốn chởi mắng thằng em 1 trận phải không? Cứ chởi mạnh mẽ vào...em đang cô đơn, vì tỏ tình mãi mà không ai chịu nhận lời iu, anh nào cũng xoắn quần lên bỏ chạy...[emoji132]

Bà chị ơi, em nói gì mà bậy? Pls chú thích bằng cách gạch đít (Ctrl U)...
Không phải từ thứ 2 đến thứ 6 là vui với Trader và dancing theo Bảng điện sao? Mỗi ngày bèo bèo cũng gần 4h chứ ít ỏi gì nhỉ? Bà chị mí hôm nay làm thao í? Đọc cồm mà dịch lung tung beng lên hết... Chắc muốn chởi mắng thằng em 1 trận phải không? Cứ chởi mạnh mẽ vào...em đang cô đơn, vì tỏ tình mãi mà không ai chịu nhận lời iu, anh nào cũng xoắn quần lên bỏ chạy...[emoji132]
Cứ như có sẵn ý nghĩ rồi nên chỉ cần từ khóa là thả tim ngay anh eei :3D_42:

Cứ như có sẵn ý nghĩ rồi nên chỉ cần từ khóa là thả tim ngay anh eei :3D_42:
Bà chị không có bình đẳng, không có đối xử công bình, mà cồm theo tình cảm cá nhân... Dân TA hay gọi là Bias...
Đúng ra, phải thương thằng em hơn, vì nó đang lõm hơn 50 giá, vợ nó sắp cho nó ra lề đường nằm ngủ...ấy vậy mà... Thôi, không cần bà chị tỏ lòng "thương xót" nựa...tự làm tự chịu vại...

Mợ đừng nghe em chém lăn nhăn, chốt lãi chẳng bao giờ sai, và đừng sợ không mua lại được.
TT mới tạm dứt cơn bệnh, hùng hục như này dễ được tặng Ốp Pồ lắm.
Giữ tỉ trọng vừa phải, tùy cơ ứng biến :1:
đùa thầy thôi à. mình phải cố tập follow plan.
vùa out hết ctg bắt đáy. một case tạm ổn với > 10%

Bà chị không có bình đẳng, không có đối xử công bình, mà cồm theo tình cảm cá nhân... Dân TA hay gọi là Bias...
Đúng ra, phải thương thằng em hơn, vì nó đang lõm hơn 50 giá, vợ nó sắp cho nó ra lề đường nằm ngủ...ấy vậy mà... Thôi, không cần bà chị tỏ lòng "thương xót" nựa...tự làm tự chịu vại...
Chắc chị ấy đợi bao giờ "lõm" đủ 100 giá thì động viên 1 thể ấy mà :10:

Nhìn người iu một thời sáng dậy sớm, đi làm đúng giờ, mặt mày tươi rói...mà đau càng đau... Lúc chia tay, đã tặng bản ba lát Sai Người...hic...chúc người hạnh phúc mãi...mãi mãi
Nay tự nhâm nhi bản ba lát Vợ Người Khác...trong nỗi cô quạnh...ước rì anh Bò ở đây...chắc ảnh sẽ động viên mình...bằng một cái ôm trìu mến...hic

Status
Not open for further replies.
Back