Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
FLC đúng là ma quái.
Mình đặt phòng bằng cách gọi thẳng đến khách sạn 26.4 triệu cho 3 đêm.
Đặt qua các web du lịch hơn 24 triệu.
Giờ mua voucher có 14.1 triệu.
Mua xong voucher mới phát hiện ra chỉ cần mình gian dối 1 tý là chỉ phải mất 11.25 triệu cho 3 đêm :21:

Chị Đại và a Rái nắm tay nhau cười nói, điềm gì đây? ... chắc thầy cào đang cho vào sổ cầy tơ :)
E dự là cá hồi, nhưng ăn kèm rau húng thế này lại thấy hổng có ham...
Chị em cùng kẹp trên đồi :4cool_beauty:
Động viên nhau khỏi lạc trôi đấy mà :1cool_byebye:
Cá hồi đã dọn sẵn ra :5cool_still_dreaming:
Các thầy các mợ chọn quà đi thôi :1cool_byebye:
Để lâu không khéo lại ôi :2cool_sexy_girl:

đang mún bán mà nghe thầy hô lại run tay.. atc mà giữ được vầy là tốt lắm rồi :1178:
Mợ đừng nghe em chém lăn nhăn, chốt lãi chẳng bao giờ sai, và đừng sợ không mua lại được.
TT mới tạm dứt cơn bệnh, hùng hục như này dễ được tặng Ốp Pồ lắm.
Giữ tỉ trọng vừa phải, tùy cơ ứng biến :1:

Bắt đáy cứ có lãi là giắt cạp váy, còn nếu định đầu tư thì lôi thôi he he :21:
Dòng bôi đen này đúng quá bác, giờ đã giá đầu 3 rồi, muộn mất rồi :19:
Nhưng chế thích thì cứ nhích thôi :4:

Nếu được thế thì còn gì bằng :1:
Mod có vẻ từ bỏ cuộc chơi anh Chim nhỉ, yếu mà cứ thích ra gió...hihi
Đợt này còn anh em ta, tử chiến đến giọt máu cuối cùng... 230 vững tin... Lỡ sọc tất tay trúng váy, nhưng không vì thế mà run sợ...và rơi nước mắt...anh Chim nhỉ?![emoji211][emoji211][emoji211]

Đợt này còn anh em ta, tử chiến đến giọt máu cuối cùng... 230 vững tin... Lỡ sọc tất tay trúng váy, nhưng không vì thế mà run sợ...và rơi nước mắt...anh Chim nhỉ?![emoji211][emoji211][emoji211]
:24::24::24:
Cờ huynh về xử lý mau.
Không thể để nó khích bác mình thế này được.

:21::21::21:

:24::24::24:
Cờ huynh về xử lý mau.
Không thể để nó khích bác mình thế này được.
Em khích trỗ nào nhỉ? Em đang tường thuật thực tế khách quan mà?...Chị vữn mắc bệnh Iu là Bênh vực quên cả lý trí nhóe...kkk
Hôm trước hô 10 năm, hôm sau hô 3000. Vậy thì không phải yếu ra gió...còn gì ạ?!
May còn anh Chim Siêu Mod, làm điểm tựa tinh thần, cùng nhau đi đến cuối cuôn đường...và bắt gặp, gặp gì nhỉ??? Hồi hộp thật???

Em khích trỗ nào nhỉ? Em đang tường thuật thực tế khách quan mà?...Chị vữn mắc bệnh Iu là Bênh vực quên cả lý trí nhóe...kkk
Hôm trước hô 10 năm, hôm sau hô 3000. Vậy thì không phải yếu ra gió...còn gì ạ?!
May còn anh Chim Siêu Mod, làm điểm tựa tinh thần, cùng nhau đi đến cuối cuôn đường...và bắt gặp, gặp gì nhỉ??? Hồi hộp thật???
Có Iu đâu?
Thích thì bênh thôi.

Có nên sửa lệnh mua không ta?

Có Iu đâu?
Thích thì bênh thôi.
Lại thọt nét nhau...nhột vãi chưởng...
Xin nhắc lại, thằng em đang sọc trúng váy...nhưng không vì thế mà rơi lệ...
Bà chị lại hỏi múc không? Khác nào khoét sâu vào nỗi đau...tận sâu trong nòng...
Uhm, một anh Thích, anh Yêu vậy...cho có sự khác biệt. Anh thì 2,4,6 còn anh kia 3,5,7 và CN thì vui vầy bên gia đình...[emoji4][emoji4][emoji4]

Lại thọt nét nhau...nhột vãi chưởng...
Xin nhắc lại, thằng em đang sọc trúng váy...nhưng không vì thế mà rơi lệ...
Bà chị lại hỏi múc không? Khác nào khoét sâu vào nỗi đau...
Uhm, một anh Thích, anh Yêu vậy...cho có sự khác biệt. Anh thì 2,4,6 còn anh kia 3,5,7 và CN thì vui vầy bên gia đình...[emoji4][emoji4][emoji4]
Bậy bạ quá nha.

Status
Not open for further replies.
Back