Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Trích lập DP nhiều quá. Sáng vừa lên bản tin.
Thêm cây sàn nữa múc tiếp anh nhé :2cool_go::2cool_go:
Vừa xem qua bctc BID lại thấy BCTC ngon hơn nhiều đó, không nói giá ngon nhé hehe
Các chỉ số tăng rất tốt + Nợ xấu bắt đầu xì ra.
Lô 35 hy sinh anh dũng rồi, giờ ngồi xem thôi.
Chủ lực em vào dòng khác, và vẫn đang chiến đấu ác liệt để giữ gìn cứ điểm quan trọng :10:

Ơ bơ vơ quá nhỉ??? Cút lót mà không thấy ai động viên nhỉ?
Thôi thì...ngã ở đâu, đứng lên ở đó... Đcm...sọc Tan Nát, Full Mg FUTe cùng anh Dị...gỡ gạc canh bạc...
Chiều nay ăn 100 giá...phê lòi cuôn nhạn...[emoji1264]

Thay mặt bộ tư lệnh Bò điên, quyết định tặng quân hàm vượt cấp cho anh Sen aka Mr Sen Forever từ hạ sĩ quan lên hẳn thiếu úy cho nó sang vì tinh thần chiến đấu bất diệt trường tồn của anh í hêhe
anh Tổng tư lệnh thế này thì em sợ quá. Đọc Com của anh mà quần em ướt liên tục.

Ko ai động viên vì cũng âm thầm cút lót rồi anh :3D_59:
Em nhớ hình như anh đang GTK mà? Sao lại âm thầm chim cút?
Trên này, có mỗi em với anh Sen là cặp đôi Buller từ đỉnh đến giờ mà? Nhưng hôm nay em đã nói lời chia tay, quay sang cưa anh Dị...sọc cút về 230... Để qua tuần, qua tháng luôn...chứ đừng nói là qua đêm hui...

Ơ bơ vơ quá nhỉ??? Cút lót mà không thấy ai động viên nhỉ?
Thôi thì...ngã ở đâu, đứng lên ở đó... Đcm...sọc Tan Nát, Full Mg FUTe cùng anh Dị...gỡ gạc canh bạc...
Chiều nay ăn 100 giá...phê lòi cuôn nhạn...[emoji1264]
Thanh khoản đang co lại, khả năng cạn cung.
Nếu trụ được như này đến hết buổi sáng, em nghĩ là phe Long sẽ giành pole đó.
Mà bác vẫn chưa hỏi "Cô còn thương em không" à? :4:

Mình đã chia tay nhau từ sáng mà anh...thui hãy để con tim đau một lần rùi thui...
Mốc tâm lý 1000 bị gãy, trend thì down, Fut thì lại cao hơn cơ sở...táng táng táng...ăn chắc...anh Dị đang son, hãy bám theo anh Dị...hihi...trúng kèo này, em đổi nick thành Kào Dị..

dân PTKT đang vẽ cái vai phải cho chart nó đẹp thầy ạ...chả biết các anh Mèo Mon có đồng ý ko nữa hay lại tạo Trap.

Status
Not open for further replies.
Back