Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thời đại 4G tới nơi rồi nên nếu có đen tối chắc cũng chỉ dăm năm thôi, VN chắc cũng có tí kinh nghiệm với đao chen rồi, Cờ huynh cứ nói hơi quá :10:
4G VN ta thì tốc độ bằng 2G của Thế Giới anh ạ. Mà hiện nay, TG nó đã lên 5G, chuẩn bị phủ internet bằng Vệ Tinh luôn rồi... Như vậy suy ra, downtrend này kéo dài khoảng 20 năm hui à...just so so...hu hu hu...sợ tóa

Sao Hoa Súng Group nó giảm hoài vậy các anh chị nhỉ ?
KQKD bết bát là 1 chuyện, đạo đức của Lãnh đạo là chuyện khác nghiêm trọng hơn :1:
Chủ tịch lập hàng loạt cty con lướt sóng CP chính DN của mình một cách hợp pháp.
Chưa kể vay vốn đầu tư mở rộng không đúng thời điểm.
NN bán ròng có lẽ vì đã "nhìn thấy điều gì đó", em đoán thế :1:

KQKD bết bát là 1 chuyện, đạo đức của Lãnh đạo là chuyện khác nghiêm trọng hơn :1:
Chủ tịch lập hàng loạt cty con lướt sóng CP chính DN của mình một cách hợp pháp.
Anh Sen ơi, kỳ này em sợ vãi ái rồi, không dám hứng đao nữa. Sau một chuyến xe du lịch, em nghĩ kỹ rồi: Dưới 1000 là em cắt lỗ sạch sẽ và mạnh mẽ... VN30 nó về tận 230 anh ơi...hic... Anh cắt cùng em không?

Anh Sen ơi, kỳ này em sợ vãi ái rồi, không dám hứng đao nữa. Sau một chuyến xe du lịch, em nghĩ kỹ rồi: Dưới 1000 là em cắt lỗ sạch đõ và mạnh mẽ... VN30 nó về tận 230 anh ơi...hic... Anh cắt cùng em không?
Em mới múc hôm qua, giờ lấy gì cắt :102:
Thôi số nó thế, sai thì sửa, còn 2 phiên nữa lận mà :21:

Nghe đồn, anh Vũ tài trợ VIP cho bản ba lát Sai Người, Sai Thời Điểm...đang hot trong giới xì tin Thầy ợ!!!
Em cảm ơn, giật mình vì nghĩ tới hồi 5x =)))))

Em mới múc hôm qua, giờ lấy gì cắt :102:
Thôi số nó thế, sai thì sửa, còn 2 phiên nữa lận mà :21:
Anh múc miệt mài nhỉ? Em làm một lệnh, full Mg ngay mợ nó đỉnh, thế là đến hum ni, hết khả năng chịu đựng...Lệnh Sell em đã cài, chỉ cần chờ đợi break down 1000 là em enter...rồi về ôm vợ mà khóc... Anh không chịu khóc cùng em ạ? Anh không bị vợ la bao giờ ạ? Ôi, Thanh niên hạnh phúc, ước gì em được như anh...thì em đã không phải vừa khóc vừa cút thía lày...hic

Vếu Dê hay Vếu Sữa gì cũng sấp mặt hết cả dàn :1:
Giá dầu tăng cũng không cứu nổi tình hình bê bết và bộ máy cồng kềnh.
Chưa kể tài nguyên hao tận, tìm mỏ mới thì bị thằng hàng xóm xăm trổ đe nẹt...
Một thời oanh liệt nay còn đâu...

Vếu Dê hay Vếu Sữa gì cũng sấp mặt hết cả dàn :1:
Giá dầu tăng cũng không cứu nổi tình hình bê bết và bộ máy cồng kềnh.
Chưa kể tài nguyên hao tận, tìm mỏ mới thì bị thằng hàng xóm xăm trổ đe nẹt...
Một thời oanh liệt nay còn đâu...
Người đàn ông full cổ nhưng bi quan quá chứ lị hehe

Bục đi nghỉ mát chưa về, nhưng sẽ lại hỏi "Vì sao con khóc...?"
Nếu vì đánh chứng thì Bục pó hand roài, đi hỏi Cô xem còn thương con không nhé :beach:...:21:...
Bục với cả Cô, em đều đánh giá thấp hơn anh Sen Thần...hihi... Em chỉ thích hỏi ý anh Sen Thần hui à. Cơ mà, em thấy có vẻ như...em chọn Sai Người, Sai luôn Thười Đỉm...hay sao ấy?!
Dạo này thiếu vắng bullish cators có chất lượng...haizzzz

Lúc giảm từ 25 về 22, em cũng nghĩ rằng cơ hội đang đến.
Nhưng nhìn GD, và cân nhắc lại những yếu tố bên ngoài, thì thấy rằng mình không đủ sức theo deal này.
Giảm như này thì lúc tăng lại cũng kinh :1:
Tóm lại tạo khoảng cách với mí anh giao dịch kiểu như anh Vũ Sen, anh Tành ca và chat chit thì tránh xa anh Cào ra nhễ hehe
Anh Long lợn thì giờ lại ngon nhất, còn bọn giá 100 có vẻ ảo ảo thì bị oánh te tua bục 3 chữ số hết hehe

Status
Not open for further replies.
Back