Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Thảo nào, nó rơi vãi ái luôn...đúng tay to sọc thì sao ngóc đầu lên nỗi...kkk
Anh Sen ơi, hôm nay thơm hơn hôm trước...múc mạnh vào anh ui....are u mucing???
Hôm trước mà mua thì tầm này đi bụi rồi, thơm đâu tới lượt :2cool_sexy_girl:
Thôi còn có ít xèng phòng thân, bác để em còn lếch về nhà nữa.
Bao giờ hết bão thanh niên ta tiếp tục sống ảo vại...:4cool_doubt:

Hôm trước mà mua thì tầm này đi bụi rồi, thơm đâu tới lượt :2cool_sexy_girl:
Thôi còn có ít xèng phòng thân, bác để em còn lếch về nhà nữa.
Bao giờ hết bão thanh niên ta tiếp tục sống ảo vại...:4cool_doubt:
Ơ hay, giảm nà cơ hội, giảm mạnh thì lại là Đại Cơ Hội... Múc Full MG cho em... Rủ thêm ông anh Bò Thần nữa...ổng chạy đâu dzồi ta?
Em bán Etherum về hỗ trợ hai anh nhóe...Chờ mãi một câu: Múc toét tay...là em phi theo luôn...kkk...

Ơ hay, giảm nà cơ hội, giảm mạnh thì lại là Đại Cơ Hội... Múc Full MG cho em... Rủ thêm ông anh Bò Thần nữa...ổng chạy đâu dzồi ta?
Em bán Etherum về hỗ trợ hai anh nhóe...Chờ mãi một câu: Múc toét tay...là em phi theo luôn...kkk...
Hứng đao, môn thể thao cảm giác mạnh :2cool_sexy_girl:

Càng múc càng càng cụt 1 khúc...:7cool_extreme_sexy_girl:
Để tiền đó vào lúc cần thiết khác đi bác.
Nhìn các BSc từng em bị chém như chém chuối thế kia, hãi lắm lắm...:2cool_after_boom:

Các anh chị em ở Miền Trung và Miền Bắc, cho em hỏi thăm tẹo ạ:
1. Ngoài đấy các ace thường mua thuốc tây như thế nào? Theo đơn, tên hóa chất, ko theo biệt dược (thuốc kê đơn đắt 30-80%)
2. Ưu tiên mua thương hiệu to hay mua gần nhà? Lặt vặt thì ra gần nhà. Nhiều thì ra đại lý - hiệu to
3. Có quan tâm đến giá thuốc tăng giảm ra sao không? Giá tại hiệu to rẻ 20-30% (cùng loại thuốc) chứ ko care giá 1 loại tăng giảm
4. Có phải chờ đợi quá lâu khi mua thuốc không? Không
5. Có biết thương hiệu Long Châu không? Không
Cảm ơn các ace nhiều ạ!!!

Vậy có nên cút lỗ hem anh Sen? Cút lỗ mình chờ mua lại rẻ hơn...ok nhỉ?
Nếu cầm BCs, thì cắt càng sớm càng tốt...Những Mid giữ được giá vàng phiên nay thì chấp nhận
ôm.
(Chống chỉ định gia phả nhà anh tỷ lởm, thoát sớm chừng nào tốt chừng ấy...)
Đừng sợ đúng đáy, vì lửa sẽ cháy đến sát bẹn...:4cool_oh:
Mà thôi, thều thào thế thôi, em ra Cầu Xì Gòn đơi...Anh Pò ảnh pỏ em dzồi...:8cool_matrix:

Status
Not open for further replies.
Back