Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Tôi đang thế này đây
anh beck chưa mang yến sào, bào ngư đến hỏi thăm anh à. Nghe thiên hạ kháo nhau, bắp còi tăng từ 6 lên 8 rồi mà...

Em múc Bíp Bíp theo anh Sen... Thanh khoản có thừa.
Tại vì anh không nói rõ là múc cuôn nào như anh Bò, nên em múc theo những dặn dò, hỏi han hôm trước?! Em nghĩ đó là Ám hiệu của hai anh?
Đây là lần thứ 3 rồi nhỉ? Lạ thặc...:1:
Sau Bíp đợt 1, Anh Long Lợn đợt 2, giờ là lần 3, mà vẫn không trùng màu...vì sao? :102:
Em sao cứ 1 mềnh bước đi trong khói lửa vậy nè :20:

Đây là lần thứ 3 rồi nhỉ? Lạ thặc...:1:
Sau Bíp đợt 1, Anh Long Lợn đợt 2, giờ là lần 3, mà vẫn không trùng màu...vì sao? :102:
Em sao cứ 1 mềnh bước đi trong khói lửa vậy nè :20:
Tại vì anh là Sen Thần.
Em chưa thể khai nhãn, để nhìn thấy dấu chân của vị Thần.
Nên em đoán bừa, theo những ám hiệu... Trúng là do Thần chọn hàng giỏi, còn trật là do thằng em phá code sai...

Giờ này, em nói gì, anh Sen cũng nghĩ em là con cá thác lác...
Thôi thì đợi khi nào Bíp Bíp tím như cánh sen, em mới dám tung hô anh Sen... Lúc ấy, anh không nhận mình là Thần, cũng không được.
Vậy anh hen!
Giả sử đang bình về Bíp, thì theo em là chưa nên vào, trừ khi đang cầm quá nhiều xèng.
Dòng Banks chỉ mới chớm qua sườn đồi, muốn ổn định lại đội hình cần thêm nhiều thời gian.
Lúc này, em ưu tiên chọn những CP dòng sản xuất đã bị discout quá nhiều đợt rồi.
Và điều quan trọng là phải cân nhắc khả năng bị lừa tềnh, đang mốt đấy ạ :21:

Giả sử đang bình về Bíp, thì theo em là chưa nên vào, trừ khi đang cầm quá nhiều xèng.
Dòng Banks chỉ mới chớm qua sườn đồi, muốn ổn định lại đội hình cần thêm nhiều thời gian.
Lúc này, em ưu tiên chọn những CP dòng sản xuất đã bị discout quá nhiều đợt rồi.
Và điều quan trọng là phải cân nhắc khả năng bị lừa tềnh, đang mốt đấy ạ :21:
Ví dụ: DPM? Hay DCM?
À mà thôi, em phang luôn cả hai cuôn, kẻo trật...
Tiền giấy em không có, chỉ có Tiền số... Nhiều vô kể!!!

Status
Not open for further replies.
Back