Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em nghĩ anh đã tìm đúng vấn đề...em cũng nghĩ theo hướng này...chắc chắn 1 điều là 1 số CP, cụ thể là tung của và các banh càng đang tích trữ để có thể chi phối nó và làm lợi theo hướng mình muốn
Không phải là nghĩ đâu anh ạ, có cơ sở lý thuyết hẳn hòi... Cơ mà em đang nghĩ, BitCòi 1M với BitCash 8M, thì cái nào ngon hơn? Vẫn nghiên về phía BitCòi...haizzz
Em tính rồi, nếu mà hên hên, thì 10 BTC có khi đổi được 1 lô đất ở dự án Thành Phố tự do của anh Thiel ạ... em mà không ở được, thì con em nó sẽ được ở...kkk...
Ps: Dạo này hăng say ngâm về Còi... hứng quá, nói có phần tâng bốc...anh Thơ cảm thông cho!

Mấy bạn chị làm bên Banh Càng, chê là chí phải...càng chê càng hay...càng đúng form...
Thêm mấy bạn làm bên Chánh Phủ nữa, chê là chí lý...càng chê càng hấp dzẫn...càng đúng chuẩn...
kkk...kkk...
Ps: Hiện tại em vẫn chưa có tẹo Còi nào... đang tìm cách sở hữu 10 Còi với giá rẻ mạt (khoảng 1k USD/còi là tốt nhất)... Năm nay đằng nào cũng đen, có chết dưới tay BTC cũng là cái chết xứng đáng, cái chết nhẹ tựa lông hồng...hihi
Quan trọng là chị thấy không có gì để tin và mua. Những ý kiến của người khác vô tình lại cũng cố cho quan điểm của chị. Chứ chị mà thích thì đã chả cần hỏi ý kiến chúng nó.

Quan trọng là chị thấy không có gì để tin và mua. Những ý kiến của người khác vô tình lại cũng cố cho quan điểm của chị. Chứ chị mà thích thì đã chả cần hỏi ý kiến chúng nó.
Chị không mó vào cái này được, không có IT, khó mà động vào... Ví dụ: Múc 1 con Ledger, mang về không biết cắm vô máy... thằng con nó lại tưởng USB, cắm vào không xài được, thuận tay vứt luôn ra bãi rác...thì thua...
Hoặc là, để tài sản của mềnh nằm chềnh ềnh trên thằng Coinbase? Nó mà bị hack thì đi pán máu...đại khái cơ bản là thế... em cũng chưa hiểu gì nhiều...kkk
Ps: Em không rủ rê chị đau nhé,rủ ông anh zai và lão pháp sư thôi hà...kkk

Không phải là nghĩ đâu anh ạ, có cơ sở lý thuyết hẳn hòi... Cơ mà em đang nghĩ, BitCòi 1M với BitCash 8M, thì cái nào ngon hơn? Vẫn nghiên về phía BitCòi...haizzz
Em tính rồi, nếu mà hên hên, thì 10 BTC có khi đổi được 1 lô đất ở dự án Thành Phố tự do của anh Thiel ạ... em mà không ở được, thì con em nó sẽ được ở...kkk...
Ps: Dạo này hăng say ngâm về Còi... hứng quá, nói có phần tâng bốc...anh Thơ cảm thông cho!
Cái giá anh đang dự chắc tính bằng thiên niên kỷ quá...Bít còi là thằng anh, bitcash là thằng em tính theo thời gian đc sinh ra...nhưng thật sự cũng chưa ai dám xác nhận thằng nào là nhân vật chính...giá tính từ lúc 1btc đc tặng 1bcc, giá tổng của nó có lúc cũng chạm 30k roài đấy anh:15:

nghiên cứu quả vang nhắm Tết các bác ui. TT ko thể mong đợi gì hơn vào thời điểm nài :21:

Con Dịch vụ này cũng ổn, đặc thù chung là kiếm xèng ổn định, chia CT đều. Tuy nhiên giá này cũng fair thôi, không rẻ nữa. Mới lên sàn nên chạt cũng đang tích lũy, thích thì theo TA thôi. Hàng phòng thủ tốt.
Thanks a .

Sao thầy rành cả đồng hồ tới rượu vang vậy :11:
VC thật là lắm nhân tài :105:
Chai này uống độ cao nhưng cực êm, phê lắm :113:
Thường vang ý lên đc độ cao, Em uống đc uống 1 chai 18 độ. Vị rất dài, đậm.
Thích chát chơi vang Pháp.
Uống vang nhớ xả 20-30 min trc khi uống nhá :P

Thường vang ý lên đc độ cao, Em uống đc uống 1 chai 18 độ. Vị rất dài, đậm.
Thích chát chơi vang Pháp.
Uống vang nhớ xả 20-30 min trc khi uống nhá :P
Đổ cả chai vào Decanter 1 tiếng trước khi uống thầy ơi :113:
Có loại thằng em chuyên kinh doanh vang Ý nó bảo còn phải đổ vào decanter tối thiểu 2 hrs trước khi uống :109:

Status
Not open for further replies.
Back