Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Là con chim thì phải hot; là chiếc lá thì phải xanh; Là cổ cánh thì phải tím
Bầu Hiển thì phải linh, Chết đơ thì phải tinh, Lạc Tiên thì phải rình... Cào khìn thì nó nấp?
Cào hát phụ Sơn Tinh khúc “ Lạc Trôi” kéo vạt áo mình che mắt lim dim mơ tưởng Lạc giữa bầy Tiên giữa cơn mơ trưa :10::10::10:

Cào hát phụ Sơn Tinh khúc “ Lạc Trôi” kéo vạt áo mình che mắt lim dim mơ tưởng Lạc giữa bầy Tiên giữa cơn mơ trưa :10::10::10:
Em đang bị lạc lối, đành hát khúc lạc trôi...và tự hỏi... đâu mới là chốn thần tiên chị ợ...
Cứ như cái phim, Alice ở xứ sở thần tiên vại...
Chị có thể thay anh Bàng, chỉ cho em 1 con đường giải thoát, được không ạ? :20:

Được chết trong nồi mứt... cũng là 1 vinh dự... của loài Cừu... đằng nào chả phải chết anh ui? Không lúc này thì lúc khác...không hôm nay thì ngày mai... hoặc cũng có thể là năm sau vậy!

:banana105:

VRE quá mạnh mẽ.
SDI cố lên
Đấy là Thiên Mệnh dzồi chị nhỉ? Ai dám chống lại bà chị, khó mà Đại Phát lắm...
Cơ mà, em nói nhỏ cái này này: Có cơ hội, chị đi du hí Nepal lẫn Bhutan chị nhóe... chị sẽ tìm thấy lý tưởng mới... ở nơi chốn ấy!!!
Ps: Em cũng sẽ đi thăm chốn ấy vào một ngày không xa...

BĐS hết sóng dzồi... vác xèng sang sóng Lái... sóng ở đáy sông... em nghĩ vậy, anh Hoa Sen nghĩ sao ạ?
Em vẫn giữ được còi hụ, cấp trên phân công thế nào mần thế ấy thôi :102:
Các cánh quân vẫn đang phối hợp nhịp nhàng, luân phiên hỗ trợ nhau để vượt qua giai đoạn khó nhằn trước mặt.
Địch tăng tuy đã rút 1 phần, nhưng khả năng đánh úp bất ngờ vẫn hiện hữu, cẩn thận là hơn.
Đừng húng, húng là trúng mìn :4cool_oh:
Báo cáo phát rồi chuyên tâm nhịm vụ tiếp :111:

Em vẫn giữ được còi hụ, cấp trên phân công thế nào mần thế ấy thôi :102:
Các cánh quân vẫn đang phối hợp nhịp nhàng, luân phiên hỗ trợ nhau để vượt qua giai đoạn khó nhằn trước mặt.
Địch tăng tuy đã rút 1 phần, nhưng khả năng đánh úp bất ngờ vẫn hiện hữu, cẩn thận là hơn.
Đừng húng, húng là trúng mìn :4cool_oh:
Báo cáo phát rồi chuyên tâm nhịm vụ tiếp :111:
Cảm ơn anh đã thể hiện quýt tâm làm tròn nhịm vụ vừa rít vừ hụ...hihi

Em đang bị lạc lối, đành hát khúc lạc trôi...và tự hỏi... đâu mới là chốn thần tiên chị ợ...
Cứ như cái phim, Alice ở xứ sở thần tiên vại...
Chị có thể thay anh Bàng, chỉ cho em 1 con đường giải thoát, được không ạ? :20:
Lúc đầu mở thớt mới, chị để cái cmt Happy ny của Thiết tướng quân đầu tiên
1 ngày trước phiên giao dịch mở màn 2018, sau khi thắp 3 nén hương cảm tạ trời đất. Cầu cho Âm phù Dương trợ anh em VCers có 1 năm mua bán thuận lợi, đặt quẻ lấy đc anh Bòkho. Thật may mắn, cái cmt của anh bò ánh sáng màu vàng kim.- rât đẹp đối với ace mình chơi tiền.

Lần này là lần thứ 2, chị thích anh Bò, lần 1 là cải thớt do arrow mở . lúc đó anh Bò đang có vận khí tốt với bé ACB của chị trong bối cảnh thị trường ko đẹp.
Lần này em lại cứ nu nơ như bò đội nón, mèo đi hia đi.
Cho qua tết âm lịch tới rằm tháng giêng nhé, nhà nhà đi trồng cây, người người đi bắt cá

tâm sự nhiều quá thì TT phải lên thôi.
GT é ve ri quăn. :1cool_byebye:
Tối qua lại có nhiều tâm sự hở các thầy mợ ơi :105:
.....Và còn nhiều nhiều nữa, nhưng em tạm tổng kết thế này :
1) Tâm sự VCer càng nhiều, con Gấu ngày càng mất sức, Bò chỉ đợi đúng lúc là trở cờ.
2) Các thiền sư đồng loạt "xuống núi", nhiều khả năng cũng là lúc bà con đã "leo đến gần đỉnh".
3) VCer khen 1 mã nào đó, nhát thì ra cửa đứng, gan thì cứ ngồi lỳ nhưng nhớ rút đòn gánh ra.
4) VCer chê 1 CP nào đó, thì bán sớm càng tốt (loại trừ duy nhất chị đại làm ngược lại :19:)
5) Không cần TA, chẳng cần FA cũng như HA hay MA. Cũng chả phải đi đâu xa, biết dịch CODE là đủ, mỗi ngày vào VC lướt page, cười tủm, ghi ghi chép chép rồi chờ các dấu hiệu từ (1) đến (4) để Enter :16:
6) ....:4:

Lúc đầu mở thớt mới, chị để cái cmt Happy ny của Thiết tướng quân đầu tiên
1 ngày trước phiên giao dịch mở màn 2018, sau khi thắp 3 nén hương cảm tạ trời đất. Cầu cho Âm phù Dương trợ anh em VCers có 1 năm mua bán thuận lợi, đặt quẻ lấy đc anh Bòkho. Thật may mắn, cái cmt của anh bò ánh sáng màu vàng kim.- rât đẹp đối với ace mình chơi tiền.

Lần này là lần thứ 2, chị thích anh Bò, lần 1 là cải thớt do arrow mở . lúc đó anh Bò đang có vận khí tốt với bé ACB của chị trong bối cảnh thị trường ko đẹp.
Lần này em lại cứ nu nơ như bò đội nón, mèo đi hia đi.
Cho qua tết âm lịch tới rằm tháng giêng nhé, nhà nhà đi trồng cây, người người đi bắt cá
Thay tướng Thiết bằng thần Bò... đây là lý do lão Thiết chẳng vào đây nữa? :105:

.....Và còn nhiều nhiều nữa, nhưng em tạm tổng kết thế này :
1) Tâm sự VCer càng nhiều, con Gấu ngày càng mất sức, Bò chỉ đợi đúng lúc là trở cờ.
2) Các thiền sư đồng loạt "xuống núi", nhiều khả năng cũng là lúc bà con đã "leo đến gần đỉnh".
3) VCer khen 1 mã nào đó, nhát thì ra cửa đứng, gan thì cứ ngồi lỳ nhưng nhớ rút đòn gánh ra.
4) VCer chê 1 CP nào đó, thì bán sớm càng tốt (loại trừ duy nhất chị đại làm ngược lại :19:)
5) Không cần TA, chẳng cần FA cũng như HA hay MA. Cũng chả phải đi đâu xa, biết dịch CODE là đủ, mỗi ngày vào VC lướt page, cười tủm, ghi ghi chép chép rồi chờ các dấu hiệu từ (1) đến (4) để Enter :16:
6) ....:4:
:1cool_byebye:

Thay tướng Thiết bằng thần Bò... đây là lý do lão Thiết chẳng vào đây nữa? :105:
vâng, bít seo đc ạ. Em cũng chỉ làm phận tóc rối đổi kẹo giữa biển traders trong giang hồ thôi ạ
:109: :115:
Mụn nhưt là tuần sau là Tướng quân vào có nhiều cmt hay và vui, may sẽ có cả giàn nhạc đánh trống, thanh la theo thôi ạ:1178:

Status
Not open for further replies.
Back