Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Anh lo chạy gấp đi kìa...đừng quote hay tag em vào...
Không phải vì yêu hay ghét...nhưng nếu dính vào nhau lúc này...thì ứng điềm báo của Thần linh đó...tan nát tất cả đó...pls sell all, ri now!!!
Không chịu Cào Thô, thì thôi Cào Dùa nhé :113:
Để em tìm cái chìa khóa, rồi chạy theo bác, pờ sli quây...:3D_25:

Không chịu Cào Thô, thì thôi Cào Dùa nhé :113:
Để em tìm cái chìa khóa, rồi chạy theo bác, pờ sli quây...:3D_25:
Ệc ụ...đã bảo đừng tag nữa mà...em sợ lắm rồi...
Pán ngay...em đánh bằng Huyền Bí...thì toàn thấy trước tương lai...anh chưa thấy quan tài chưa đổ lệ...
Chia tay nhau một thời gian đi...ko like, ko tag, ko quote gì...bất cứ hình thức nào...cho thấy sự liên quan đến nhau...

Pán ngay...em đánh bằng Huyền Bí...thì toàn thấy trước tương lai...anh chưa thấy quan tài chưa đổ lệ...
Chia tay nhau một thời gian đi...ko like, ko tag, ko quote gì...bất cứ hình thức nào...cho thấy sự liên quan đến nhau...
Nhỡ lên trong nghi ngờ thì sao anh ợ?:10:

Nhỡ lên trong nghi ngờ thì sao anh ợ?:10:
Anh không tin vào Thần linh hay sao? Xứ giả của Thần đang hiển linh ở đây...hãy nghe lời xứ giả...
Nếu lên thì sọc tiếp càng lên cao càng sóc mạnh...cho đến khi Thần linh quay về Tây Thiên.
Bảo đảm với anh, cả 3 phố, ko ai nhìn ra được vía của Thần linh, kể cả các Chiêm Tinh gia... VC là nơi duy nhất...được Ngài khai nhãn.

Ồ kế, vậy từ giờ em sẽ tag - quote - lai - còm ... từ xa nhóe :1cool_byebye:
Pùn lắm, nhưng chẳng biết mần răng...Bái bai bấy bi...Nu - pa - ga - chi...:3D_59:

Status
Not open for further replies.
Back