Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Míu hỉu sao chết nhát hem chịu bắt đáy giờ nằm chèo queo giữa đường ray tàu đi ngang đ ụng tôi cho chết đi huhu
Đau thặc, đồng phục ngành lỡ tàu:1cool_byebye:

Hỏi khó quá hem biết em iu ơi, nhỡ tàu rồi thì anh chém gió phừn phựt đợi tuần sau xem thế lào hehe
Míu hỉu sao chết nhát hem chịu bắt đáy giờ nằm chèo queo giữa đường ray, tàu đi ngang đ ụng tôi cho chết đi huhu
anh Lo gì; còn em với anh Chim; anh casper nằm đoạn trên nữa; lên làm vài Ly :21::1smiley_vn24:

Mọi năm tầm này là xuất hiện những cổ phiếu tăng trưởng và tăng sốc nhỉ :)), năm nay lại chưa thấy. Nhưng em thấy tiền vào bank ko biết có phải thật không. Dưới góc độ cơ bản thì bank cũng có chuyển biến tích cực đó chứ

Cổ cánh, index sắp chạm ma20 hết dồi hehe máu lửa quá chúc mừng mnguoi
Nhoáng cái sắp leo lên 1k rồi, mừng thật anh ạ...:5cool_still_dreaming:
Người lỡ mua bớt lỗ, hoặc có lãi.:5cool_big_smile:
Người cầm tiền thì sắp chuyển từ bi quan sang yêu đời.:6cool_boss:
Các em thiếu nhi nhờ đó cũng vui lây.:cute_smiley63:
Bla bla...nói chung là đất nước trọn niềm vui, ai không vui đứng sang bên đừng xớ rớ :1cool_byebye:

Mọi năm tầm này là xuất hiện những cổ phiếu tăng trưởng và tăng sốc nhỉ :)), năm nay lại chưa thấy. Nhưng em thấy tiền vào bank ko biết có phải thật không. Dưới góc độ cơ bản thì bank cũng có chuyển biến tích cực đó chứ
bank mình vẫn đánh giá là dòng kéo chủ đạo trong năm nay và năm tới. KQKD tích cực thật, xử lý nợ xấu cũng đang tiến triển tốt...có điều tăng quá thì giảm về thôi. Cũng chả hiểu tại sao bọn cơ bản lại bị ghẻ lạnh hơn 1 năm qua. Cảm giác của mình là thị trường đang đợi một cái gì đó. Tầm này cứ chân trong, chân ngoài cũng ko phải là vị thế tồi.

Dạo này các anh Mèo ít thấy đem con ROS ra dùng nhỉ. Ko biết có nên đưa vào danh mục ẩn số X?:106:
Ẩn số dạng này nó ra răng ta?
Nhìn đoạn 15x về 5x thì đúng là chiết khấu quá đà...
Nhưng trước đó từ 1x lên 15x thì gọi là ba bay bay bay...
Tổng thể 2 phe thì có chơi ráng chịu...:6cool_sure:
Mà TT có thiếu hàng để thầy chọn đâu?

Status
Not open for further replies.
Back