Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Đến lúc này về TT muốn" vào ra "hội đủ ÂM-DƯƠNG,hình vẽ trên đã có D rồi chỉ thiếu  thôi,haha...Cái thiếu đó em thấy là dòng tiền đủ mạnh ..?
Còn trạng thái của em thì tự AQ từ đúc kết :Chỉ có 2 cách kiếm tiền trên TTCK: 1/Tận dụng sai lầm của NĐT trên TT từ LÒNG THAM VÀ NỖI SỢ HÃI 2/Đi theo DN có tăng trưởng ?
Nói thế thì nhà đầu tư sai mình đúng hết à. Họ tham lam và sợ hãi. Còn mình thì kg tham lam và dũng cảm phỏng.
Còn tăng tưởng thì cũng có đoạn suy thoái. Anh nói sao?
Khó đấy. Túm lại nên để tâm không là tốt nhất thầy hỉ?
:105:

@dong xu bac : bên quán thiền bọn tui hiện nay có trào lưu tu thiền định. Xem tới đây nhóm nào, chú nào cô nào nhú mầm thôi. Chứ cái to tát cứ để Trump lo....
Hiiii
Dạ anh,
Em thấy Thiền sư có P là ngon lắm rồi,ngoài ra em còn thấy MWG.Còn mấy con DM em PHR NTC DRC là em theo câu chuyện riêng.

Nói thế thì nhà đầu tư sai mình đúng hết à. Họ tham lam và sợ hãi. Còn mình thì kg tham lam và dũng cảm phỏng.
Còn tăng tưởng thì cũng có đoạn suy thoái. Anh nói sao?
Khó đấy. Túm lại nên để tâm không là tốt nhất thầy hỉ?
:105:
Dạ,tuỳ mã cp ,tuỳ thời điểm nữa anh.
Ko cho tất cả.
Kho trời chung mà vô tận của mình riêng.

trách a tỷ yết con hòm cao quá, phải ảnh yết = bv thì đỡ rồi, chí ít cũng ko kéo index xuống thêm :21:
Ảnh mà làm thía thì đi bán nhang từ lâu rồi.:19:
Không tranh thủ bán giá tốt, chủ nợ nó cầm dao tới nhà thì ban căng à :16:
Chưa biết chừng đang ngồi bên cạnh chiếc xe đẩy sát vách Giáo chủ đấy ợ :24:

Ảnh mà làm thía thì đi bán nhang từ lâu rồi.:19:
Chưa biết chừng đang ngồi bên cạnh chiếc xe đẩy sát vách Giáo chủ đấy ợ :24:
hix, ảnh bán nhà bán xe bán đủ thứ, tôi có mãi bán nhang, ahuhu, đời bất công ông ông ông :24:
---
klq ck, vin xây dựng hệ sinh thái thành công thì khiếp đấy, theo a vin còn thiếu mảng nào trong quá trình từ lọt lòng đến xanh cỏ?

Status
Not open for further replies.
Back