Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Mới đau chen 1 tháng hà, còn lâu còn lâu còn lâu còn lâu lắm hehe
Sao tt xanh lè thế này, hờn cả thế giới lại bơ vơ dưới ga :9cool_too_sad:
ôi lãnh đạo cua bể nhợt nhạt quá. chắc kế hoạch cua bể năm nay vỡ alo rồi. mạnh mẽ lên anh dù em cũng ko có cổ gì đút túi mấy tuần nay. fut thì lâu lâu đc 1 nhát. đi chợ mua con gà vừa hêt.

VPBeng đc đấy anh chị em :)) 70-45 là cũng đẹp rồi hehe :)
VN30 toàn PE trên 15 mà nó giờ PE 8 , trong khi vẫn sẽ tăng trưởng mạnh tín dụng tiêu dùng cho 2018-2019. Đặc biệt Wordcup đến nơi rồi nhu cầu vay tiền làm trận bóng có cao không nhỉ :D. Một năm nó xử lý hơn 3 triệu hợp đồng thì nếu không có big data kinh khủng của VPB chắc ở Việt Nam này chả Bank nào có khả năng xử lý tốt như thế nhỉ :)

VN30 toàn PE trên 15 mà nó giờ PE 8 , trong khi vẫn sẽ tăng trưởng mạnh tín dụng tiêu dùng cho 2018-2019. Đặc biệt Wordcup đến nơi rồi nhu cầu vay tiền làm trận bóng có cao không nhỉ :D. Một năm nó xử lý hơn 3 triệu hợp đồng thì nếu không có big data kinh khủng của VPB chắc ở Việt Nam này chả Bank nào có khả năng xử lý tốt như thế nhỉ :)
Anh hãy cứ tin và cứ yêu đi.
Cũng giống như tôi, đang yêu và tin người khác :21::21::21:

Ah vâng, VPBeng thì em cũng biết tý chút. Nhưng nhớ lại vụ chanh dây của cụ cũng hơi khiếp :))

Ah vâng, VPBeng thì em cũng biết tý chút. Nhưng nhớ lại vụ chanh dây của cụ cũng hơi khiếp :))
Chanh dây từ ra tết 6.2 lên 9 cũng gần 50% đó :). 2018 nó vẫn chỉ tradding chứ chưa hold chanh dây được, muốn buy and hold nó đợi 2019 khi trái cây nó diện tích đủ lớn và nó write off hết những cái xấu trong quá khứ vào quý 4/2017 và 2018 đã. Nó là turn arround nhưng cần thời gian. 2018 style là dòng tiền vào Bank tăng trưởng nên cũng ko nên đi ngược đám đông và dòng tiền lớn các quỹ quá làm gì :)

Status
Not open for further replies.
Back