Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Em thấy FUT hay thật, mua lên lèo hèo vài đồng, toàn nhảy giá kiểu 05-1 giá 1 lần. Biên co giật tăng lên. Lãng phí quá. Chậc :105:
Đánh giá là do dân Short cover, mà toàn nhỏ lẻ mini size. Chỗ nào đông cá quá ta chỉ cần vuốt ngược lưới lại là xong. Có ngay 1 đàn. Haha
Nhìn vol >60k thấy ớn, cá mập bơi vào là đến lúc hết cửa kiếm roài... Tháng trước chạy mượt dễ đoán, lên plan kiếm vài chục points nhẹ không, bây h nó đánh giật cục kiểu biết trước quân bài chơi ko nổi... Mà đã khó thì kiếm cửa khác vậy.

Đúng thế anh ạ. Nhìn cách mua lên đúng kiểu ta đây cover để học tập. Không care giá coi như đó là học phí. 1039-1040 thẳng tiến. Lúc đấy mà gãy chỗ này thì....lại có cơ hội, tiếp dao :1cool_byebye:
Sân chơi mới này thu hút kha khá traders, phen nài chị móm lượm cũng bẫm. Hehe. Xem ra vụ chờ nêu lên rồi đập như anh X cũng tốn nơ ron não với kiên trì phết.

Cover thì báo ngay anh em nhé anh =)))). Đừng câm lặng không em loạn chưởng mất .Phân tích tâm lý mà k có indi thua luôn =))). Mà phong cách của anh là cover ngay trong phiên ATC hay để mai ấy nhỉ.
tùy bác, hôm nào mạnh thì e để đến mai như hôm nay chắc em chốt atc
sáng giờ cũng làm hơn chục point, với tầm 4 lệnh đối với e thế là đủ

Nhìn vol >60k thấy ớn, cá mập bơi vào là đến lúc hết cửa kiếm roài... Tháng trước chạy mượt dễ đoán, lên plan kiếm vài chục points nhẹ không, bây h nó đánh giật cục kiểu biết trước quân bài chơi ko nổi... Mà đã khó thì kiếm cửa khác vậy.
MÌnh nghĩ canh swing ở pivot point/ điểm đảo chiều index thì còn được chứ scalping thì chả bõ.

Status
Not open for further replies.
Back