Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Vụ chỉ số để 2 phe Long với Fut lo đi bác, mình ăn thua gì.
Theo lộ trình thì sẽ có dưới 1k, nhưng không phạm trend thì càng thích vì được mùa hàng tốt giá rẻ chứ?
Chỉ là đến đó lại chậc lưỡi + xuống dao...thôi hà :2cool_sexy_girl:
Em nghĩ cờ bạc chứng rồi mà anh Sen, có chơi thì chơi mí con hàng chất, mãi chưa tằng, có catalyst chờ sẵn...như nói hôm qua!
Cờ bạc em chạy sang bên Phố Crypto rồi, hôm nọ định đổi SDI = ETH, may sao chị em không đổi. Chứ giờ, SDI về 80, ETH lên 700...thì em khóc theo dòng sông luôn...

Con ơi hãy nhớ lời cha
Đừng chơi chứng khoán, đừng trade bít còi
Nhà cửa cầm cố hết rồi
Gia đình tan nát, cuộc đời tan hoang

Con ơi kiếm việc đàng hoàng
Công chức gì đó...an nhàn tấm thân
Tiền bạc cũng chỉ ngoài thân
Ngày về cát bụi, đâu cần mang theo...:12:

Con ơi hãy nhớ lời cha
Nhà cửa cầm cố hết rồi

Còn đâu chữ ký Yêu $ qua từng tờ ghi lệnh :102:

Con ơi hãy nhớ lời cha
Nhà cửa cầm cố hết rồi

Nghe đồn, ở Thế Giới bên kia, nó đang chấp nhận thanh toán bằng Còi anh ơi. Còi không thể đốt như Tiền Vàng mã được, nên bên kia nó chuộng???

Sao lại bi quan quá thế.
Ngân hàng vừa hồi phục, trừ mấy mã bị làm giá quá như VPB, HDB... còn lại như MBB, LPB, SHB giá vẫn rất hợp lý và còn nhiều tiềm năng tăng trưởng>
HPG về lý thuyết thì giờ là điểm mua mới chờ đón tăng trưởng mạnh tử DQ, thực thế KQKD vẫn tiếp tục khả quan.
.....
Còn vô số cổ phiếu giá rẻ khác mà thanh khoản cũng khá.
Phải chăng các anh chị chỉ hùa theo đám đông chứ chả có tý chính kiến nào?????
Không hùa nhưng thấy đông quá thì đi theo thoai hehe... đưa chính kiến dù đúng nhưng mà ngược với điều đám đông đang nghĩ thì nó đạp cho lòi phèo :))

Nghe đồn, ở Thế Giới bên kia, nó đang chấp nhận thanh toán bằng Còi anh ơi. Còi không thể đốt như Tiền Vàng mã được, nên bên kia nó chuộng???
"5 năm sau, khi bạn cố gắng mua cà phê bằng tiền pháp định, người ta sẽ cười bạn vì bạn không biết sử dụng tiền điện tử", nhà đầu tư vào Internet thuở sơ khai cho biết. "Tôi tin rằng sẽ đến một ngày mà khi đó bạn không còn thực sự muốn sử dụng bất kỳ loại tiền pháp định nào".

"5 năm sau, khi bạn cố gắng mua cà phê bằng tiền pháp định, người ta sẽ cười bạn vì bạn không biết sử dụng tiền điện tử", nhà đầu tư vào Internet thuở sơ khai cho biết. "Tôi tin rằng sẽ đến một ngày mà khi đó bạn không còn thực sự muốn sử dụng bất kỳ loại tiền pháp định nào".
Nếu quả thật 1 đồng tiền có thể tự do sử dụng ở bất kỳ đâu là điều tốt va không bị hạn chế gì thì vì sao số phận đồng tiền chung châu âu lại trở lên bấp bếp bênh như vậy?

Câu nói này quen quá, nếu em nhớ không lầm, thì chắc của Thiết Ca nói trên Truyền Hình dzoài...[emoji342][emoji342][emoji342]
Thui em xin lặn, kẻo Thiết Ca giận hờn vu vơ, đang khen lại nghĩ thành châm pím, thì vãi...
Quớt cuôn Abyss đi anh, em nghĩ tiềm năng đó... Bye anh!!!

Em nghĩ cờ bạc chứng rồi mà anh Sen, có chơi thì chơi mí con hàng chất, mãi chưa tằng, có catalyst chờ sẵn...như nói hôm qua!
Cờ bạc em chạy sang bên Phố Crypto rồi, hôm nọ định đổi SDI = ETH, may sao chị em không đổi. Chứ giờ, SDI về 80, ETH lên 700...thì em khóc theo dòng sông luôn...
Bảng điện dù thỉnh thoảng có đơ, nhưng nhìn là thấy, sao phải "nghĩ" vậy ta? :4:
Đùa thôi, chứ đầu tư thì càng xuống càng thích nữa là.
Bây giờ cơm áo gạo tiền nó quây lấy tay, quấn lấy chân nên muốn gì thì em cũng phải đợi gần hưu đã, lâu thặc chứ chả chơi :102:

Nếu quả thật 1 đồng tiền có thể tự do sử dụng ở bất kỳ đâu là điều tốt va không bị hạn chế gì thì vì sao số phận đồng tiền chung châu âu lại trở lên bấp bếp bênh như vậy?
vì nó định thay đồng USD chị ạ, em nhớ phim 007 có đoạn anh tướng gì đó ko nhận đồng USD mà nhận đồng Euro bảo là giờ là thời Euro ko phải USD (phim đó chiếu 2007-2008 gì đó thì phải)...Thằng còi nó quá tốt, nhưng các chính phủ như Việt Nam thì lại rất tiếc.:1cool_byebye:.

Status
Not open for further replies.
Back