Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Gái thắt đáy lưng ong bé thế này được chưa hay phải bé thêm tí nữa thầy ơi :1:
Bác chọn hàng chuẩn nào giờ, em đánh liều múa rìu qua mắt thợ vậy :1:
Trong đk hiện giờ, nên tập trung theo dõi Index trước. Midcap có thể đi con đường riêng, nhưng không nhiều, và rủi ro vẫn cao khi sai nhịp.
Em nhớ code không nhầm thì Gái sau bán vốn, sẽ chung nhịp với dòng Logistic.
Ngắn hạn có thể bật, nhưng dài hạn vẫn chờ :1:
P/S : Style của em là đầy đặn và mịn màng cơ :4:

Bác chọn hàng chuẩn nào giờ, em đánh liều múa rìu qua mắt thợ vậy :1:
Trong đk hiện giờ, nên tập trung theo dõi Index trước. Midcap có thể đi con đường riêng, nhưng không nhiều, và rủi ro vẫn cao khi sai nhịp.
Em nhớ code không nhầm thì Gái sau bán vốn, sẽ chung nhịp với dòng Logistic.
Ngắn hạn có thể bật, nhưng dài hạn vẫn chờ :1:
P/S : Style của em là đầy đặn và mịn màng cơ :4:
Gái xứ Gạo trắng nước trong cơ mà thầy ơi, giờ này ai chơi gái ở mạn Đồ Sơn nữa :24:
Vừa post xong, ra ngoài làm miếng nước, vào đã thấy bộ đội múc em ấy dữ quá :21:

Gái xứ Gạo trắng nước trong cơ mà thầy ơi, giờ này ai chơi gái ở mạn Đồ Sơn nữa :24:
Vừa post xong, ra ngoài làm miếng nước, vào đã thấy bộ đội múc em ấy dữ quá :21:
Cũng đoán vậy :1:
Leader chưa phát động, thì việc nên làm là ngồi im, trái quân lệnh tội nặng lắm :4:
Rũ 1 phát thật mạnh để lấy đà thì hay, hộp sâu :19:

3 năm nay lợi nhuận đi ngang, quý 4 vừa rồi thấy khá hơn, định chờ thêm quý 1 này nữa mà nó chạy rồi thì bỏ. Sợ lại như GIL năm nào lắm.
Chị có thấy là CP sẽ tạo đáy TA trước FA không? Hay ngược lại? Hay đồng thời? :1:
GIL bây giờ đã khác, sang năm khác không?
Dòng CP cơ bản sắp hoặc đang quay lại, em thấy thế.

Chị có thấy là CP sẽ tạo đáy TA trước FA không? Hay ngược lại? Hay đồng thời? :1:
GIL bây giờ đã khác, sang năm khác không?
Dòng CP cơ bản sắp hoặc đang quay lại, em thấy thế.
Giờ mình quan tâm là cổ phiếu nào đủ minh bạch và có khả năng duy trì và tăng trưởng lợi nhuận bền vững chứ tăng chán rồi lại giảm về điểm bắt đầu thì thôi.
MÌnh tin rằng đa số đám đông trên TTCK là ngu ngốc nên họ có cùng nhau lao vào 1 cổ phiếu nào, hay dòng nào đó cũng không có nghĩa là DN đó đủ tốt và ngành đó thưucj sự hấp dẫn với đầu tư dài hạn.

Giờ mình quan tâm là cổ phiếu nào đủ minh bạch và có khả năng duy trì và tăng trưởng lợi nhuận bền vững chứ tăng chán rồi lại giảm về điểm bắt đầu thì thôi.
MÌnh tin rằng đa số đám đông trên TTCK là ngu ngốc nên họ có cùng nhau lao vào 1 cổ phiếu nào, hay dòng nào đó cũng không có nghĩa là DN đó đủ tốt và ngành đó thưucj sự hấp dẫn với đầu tư dài hạn.
Ở VN đừng trông chờ vào 2 chữ "minh bạch". Chị nên set up với chị DN shows ra bao nhiêu %sự thật thì gọi là minh bạch.

Status
Not open for further replies.
Back