Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
giữ đúng lời nhỉ nhưng e hơi sớm. Nhớ là bào khi nào Flycam hit 8 mới đuọc phong cơ mà?
lô 600. vẫn nguyên xi giữ lời hứa với Cào nhé
nếu đạt target thì hàng mới out chứ 600 đó nhất quyết 8 mới bán
thanks for danh hiệu, rất dễ thương
:2cool_burn_joss_stick: đu được với anh Còi thì quả là :3D_12:

Ký hợp đồng mua máy bay và có giấy phép khai thác hàng không à Mèo?
Anh này dự án nào cũng hoành tráng có điều cổ phiếu như rác, cổ đông như kiến.
em làm gì có thời gian đào tin tức chị ơi. cơm nước o sin suốt ngày. em thực hành bài ta được dạy thôi
Được anh còi tặng quà là ảnh yêu mèo hồng lắm đó nha :113:
trên em đã nói ảnh Bủn xỉn, vì thực sự là cp rác rến nhưng lâu lâu em có dính ít những lần trước hoặc phải cúng quà cho ảnh. hoặc bị ảnh chìa ra rồi đòi quà chỉ còn gói kẹo cái áo.
nên rút kinh nghiệm kg tham. mà nâng cao cảnh giác. ảo ảnh lắm anh. đầu tím cuối đỏ là bình thường

Hóa ra case SDI-VRE không phải là quá hiếm hoi.
Đã từng có những ví dụ như vậy ngay cả ở các TTCK phát triển. Đó là 3Com và Palm, là Dupont và General Motos...
Phần lớn là nhà đầu tư sẽ thu được lợi nhuận lớn nhưng cũng không phải là lúc nào mọi thứ cũng trôi chảy, như trường hợp của Royal Dutch Shell và Shell.
"Bài học then chốt là giá cả có thể trở chứng và đồng tiền thông minh không phải lúc nào cũng chấn chỉnh được mọi chuyện."

Chào @ran luc, cộng đồng VC chắc chắn quá vui có bạn ghé chơi
@arrowhanoi ơi , set mod cho anh @chim_non đi. Anh chị em mình đi vắng nhiều, may còn có anh í chăm chỉ ở nhà pha trà tiếp khách.
Chúc ace gặt hái nhiều thành quả , tin tức CK VN vượt đỉnh lịch sử 10 năm trước phủ ngập báo reuter và bloomberg :3D_11:
Vui quá chị ơi
Như vậy là em cũng có tý hãnh diện vì hơi thân với Mode :24::24::24:

Chào @ranluc, cộng đồng VC chắc chắn quá vui có bạn ghé chơi
@arrowhanoi ơi , set mod cho anh @chim_non đi. Anh chị em mình đi vắng nhiều, may còn có anh í chăm chỉ ở nhà pha trà tiếp khách.
Chúc ace gặt hái nhiều thành quả , tin tức CK VN vượt đỉnh lịch sử 10 năm trước phủ ngập báo reuter và bloomberg :3D_11:
Vầng chị

Status
Not open for further replies.
Back