Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@TTN: hôm qua đang tăng ngon lành hôm nay lại sụt sịt. Em ít có tg ngắm bảng điện nên tính ra lại hay. INN gớm quá, không có thanh khoản luôn.
Những lúc Tt reo hò vượt đỉnh, mình không theo dõi nên cũng đỡ tủi thân chị ah.

Vừa nhận được báo cáo tóm tắt về PVB như sau: dự án đường ông lô B Ô Môn dài 430km. Doanh thu bọc ống 4 tỷ/km. Biên lợi nhuận 20%. Dự kiến năm 2021 hoàn thành. Kể ra có giá 1x thì mua tạm cũng được :10:

Em trích báo chứ không có nói gì đâu nhé
http://cafef.vn/ong-tran-bac-ha-lien-quan-gi-toi-dai-an-ngan-hang-20180110084231524.chn
........
CQĐT cũng cho rằng những người này chưa đủ căn cứ để xác định vai trò đồng phạm với ông Danh. Vì vậy ngày 26-10-2017, CQĐT đã có đề nghị kiểm điểm và xử lý hành chính đối với cán bộ liên quan tại BIDV, trong đó có ông Hà và hai phó tổng giám đốc Đoàn Ánh Sáng và Trần Lục Lang...
Tuy nhiên, cáo trạng vẫn cho rằng để đảm bảo việc giải quyết vụ án được khách quan toàn diện, không oan sai, không bỏ lọt tội, đề nghị HĐXX và đại diện VKS điều tra công khai tại tòa để làm rõ hành vi vi phạm, trách nhiệm cụ thể của từng cá nhân, nếu có căn cứ tiếp tục xử lý.

Giá trị hợp đồng bao nhiêu vậy chị.
Hình như đã ký gì đâu. Tính cua trong lỗ là 430*4=1.720 tỷ. Lợi nhuận gộp 20% là khoảng 344 tỷ, chi phí quản lý khoảng 30 tỷ/năm tạm tính 100 tỷ. Còn 250 tỷ trước thuế, 200 tỷ sau thuế. Cho là làm 3 năm thì EPS bình quân trên 3.000 đồng.

Vừa nhận được báo cáo tóm tắt về PVB như sau: dự án đường ông lô B Ô Môn dài 430km. Doanh thu bọc ống 4 tỷ/km. Biên lợi nhuận 20%. Dự kiến năm 2021 hoàn thành. Kể ra có giá 1x thì mua tạm cũng được :10:
Cơ bản có chuyển biến lại thêm yếu tố hỗ trợ giá dầu thì cứ ride the trend thôi chị nhỉ.

Anh thay tên đổi vận thật hợp thời :21::21::21:
Anh đừng có âm miu âm mẹo rồi suy kết tùm lum nhóe.... em hãi anh nhất Phố Dum...
Em dùng nốt nhạc này để kết thúc bản giao hưởng Trời Đất thôi ạ. Em thì em bán tất cổ cánh rồi ạ, đang đen lắm ạ... gọi là thất thời ạ!
Thế nên, anh đừng có bám và quote bài em ạ! Em cảm ơn luôn ạ!

Status
Not open for further replies.
Back