Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
@newMos : Ngân hàng bikini khỏe quá :1:
@Rai2705 : từ từ lần lượt mỗi chú đều được phân công nhiệm vụ cả :1:
Đi lên với KL vừa đủ như này, chẳng biết khi nào mới dừng, trên đầu là trời xanh mây trắng hết trơn :1:
Em lại kỳ vọng sau review, những dòng FA tốt tiếp tục ghé vai nâng Index lên tầm cao mới, hộp sâu...:1:
P/S: Qua nay hộp sâu hoài, ngộp thở quá...:102:

Các bác cho em hỏi hợp đồng phái sinh 18/03 rơi vào chủ nhật thì chốt vào ngày mai hay thứ 2. Em thì nghĩ là vào ngày mai mới đúng.

Cám ơn các bác. Các bác lại cho em hỏi ngu phát nữa là xem ở đâu để biết ngày đáo hạn, vì em chưa biết gì về món Fut này. Thanks các bác.

Cám ơn các bác. Các bác lại cho em hỏi ngu phát nữa là xem ở đâu để biết ngày đáo hạn, vì em chưa biết gì về món Fut này. Thanks các bác.
Nếu bác chưa nghiên cứu đầy đủ về qui định và luật chơi thì hãy dành thời gian cho nó... khi nào thấy tự tin thì mới bỏ tiền, trò chơi nào cũng phải am hiểu tường tận, biết mình đang làm cái gì... không thì tên là Nguyễn Văn Nộp :1:

Nếu bác chưa nghiên cứu đầy đủ về qui định và luật chơi thì hãy dành thời gian cho nó... khi nào thấy tự tin thì mới bỏ tiền, trò chơi nào cũng phải am hiểu tường tận, biết mình đang làm cái gì... không thì tên là Nguyễn Văn Nộp :1:
He he em cảm ơn bác. Em hỏi không phải vì em định chơi mà em muốn xem tháng này nó có ảnh hưởng đến VN Index như các tháng trước không(tài khoản em ở FPT chưa có món này chắc phải mở thêm cái nữa ở ssi hay vnd thôi :D). Còn mỗi ngày mai review 2 quỹ nữa là cất cánh thôi :D

Status
Not open for further replies.
Back