Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Các cao thủ cho tư vấn giúp con Stb
Bác đã hỏi, hẳn là có dự định về mã này, cứ thế mà làm thôi.
Banks nói chung đang hút tiền, nhưng riêng STB thì phải break 17 mới tốt, dùng chart cũng ổn.
Chúc bác trade tốt./.
P/S : Em không phải cao thủ, và các ACE trên này cũng không ai tự nhận mình như vậy.

Bác đã hỏi, hẳn là có dự định về mã này, cứ thế mà làm thôi.
Banks nói chung đang hút tiền, nhưng riêng STB thì phải break 17 mới tốt, dùng chart cũng ổn.
Chúc bác trade tốt./.
P/S : Em không phải cao thủ, và các ACE trên này cũng không ai tự nhận mình như vậy.
Dạ em xin các ơn bác rất nhiều

Tùy sở trường của thầy thôi. Mình nghĩ chọn 1 con ưng nhất là đủ. Đơn giản, lại có thời gian tán phét :10:
Tiền đi theo dòng, giống như phát quà, từng em sẽ được nêu tên.
Muốn đánh cả cụm thì khinh công phải siêu đẳng mới làm được.
Em cũng chọn 1, tâp trung cho gọn, so tổng thể có khi hiệu quả còn cao hơn dàn trải.
Chiều xuống cũng thế, cắt dứt khoát hỏi lăn tăn :21:

Biên độ không có, thử nghiệm sẽ không đánh giá hết các trạng thái.
Khi andrenalin lên cao quá mức, tức vola thật rộng, đó mới là lúc trải nghiệm thật :4:
Vụ này em cũng phán bừa thôi, bác xem như chưa đọc gì nhé :10:
dạ tks anh. thỉnh thoảng canh andrenalin lên cao quá, canh sọc vài nhát. cũng là 1 biện pháp bv tài khoản khi có biến động

Biên độ không có, thử nghiệm sẽ không đánh giá hết các trạng thái.
Khi andrenalin lên cao quá mức, tức vola thật rộng, đó mới là lúc trải nghiệm thật :4:
Vụ này em cũng phán bừa thôi, bác xem như chưa đọc gì nhé :10:
Bác phán rất hay... dưng mà chờ đợi đợi chờ mất mất ngày hôm nay mức adrenalin vẫn thấp lè tè...
Dự hôm nay sẽ có mà đến giờ này BĐCH vẫn tấn công yếu ớt quá... lại xách tiền về không chăng?

Status
Not open for further replies.
Back