Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Cứ mỗi ngày trôi qua kiểu này... Thì đến khi BO thật... Chắc thân tàn ma dại... Giáo trủ ơi... Chuyển VCB sang VIC thì em Như lại xòe váy... [emoji156][emoji156][emoji156]
Nhìn đâu cũng thấy đen...hic...
@HatienVF
EM thấy a bím thủy sản quá trời mà ko ai theo =)). Mà như thế lại hay nhỉ ha ha.

EM thấy a bím thủy sản quá trời mà ko ai theo =)). Mà như thế lại hay nhỉ ha ha.
Ông đi ngắm phố phường giúp con đi ông cụ non ơi... Trả ăn nhập gì đến chủ đề lừa đảo lần này...Khộ ông quá!!!

• Like
Reactions: Son
:21::21: e bị ngáo mị a zồi huhu.
Đen thật... Bị dính bùa đen của con rồi cụ non ơi...
Ở giữa đám đong thì phải hòa vào đám đông, chứ sao lại khác biệt? Banh là số 1, tung hô nhiệt tình vào...không thì dẫn gái đi phơi nắng ông cụ non ơi, lãng vãng làm chi nơi mô?

Đen thật... Bị dính bùa đen của con rồi cụ non ơi...
Ở giữa đám đong thì phải hòa vào đám đông, chứ sao lại khác biệt? Banh là số 1, tung hô nhiệt tình vào...không thì dẫn gái đi phơi nắng ông cụ non ơi, lãng vãng làm chi nơi mô?
cuối tháng 4 e đi đà lạt, xong gòi hcm :)). a đoán đc trước cơ à =)).

Để chạm 1170 hôm nay chắc chưa được thầy ơi.
Nhưng tương lại gần thì khả thi, toàn TT cũng đang chờ thời điểm đó :1:
Chào lịch sử đỉnh cao muôn trượng, nhìn quanh có khi chẳng còn ai :21:

"...Chậm, có lúc là nho nhã, như " thong dong bước chậm"; Chậm có lúc là uy nghiêm, chậm rãi uy nghi; Chậm có lúc đầy hàm súc, "Ngày xuân chầm chậm"; Chậm cũng là nỗi thất vọng, nhất là khi nhận ra "cả đời này đã chậm"...
Chậm, trong cuộc đời êm đềm, chúng ta bước đi khoan thai, hành động chậm rãi, còn bao nhiêu ngày rộng tháng dài. Ngẩng đầu, vừa là những ngày thơ ngây; quay đầu, mái tóc đã bạc, mà nhận ra đã chậm, hối đã chậm, hận đã chậm, cả đời này đã chậm..."

Last edited:
Status
Not open for further replies.
Back