Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Bây giờ đã qua chính Ngọ, là lúc nóng nhất trong ngày, anh bớt lạnh chưa?
Vẫn yếu thì tìm thuốc chữa nhanh nhanh lên, tình hình hơi ban căng rồi đới :2:
Hình như phe bò tót đào ngũ sạch trơn á:102:
Anh Bò ảnh xin visa qua Mẽo rồi anh Sen ơi... Tối nay, tầm 9h, anh online và say Hello, ảnh sẽ say Gud Mô Nìn...
Mà anh Sen cũng chuyển Nợn với Banh sang Chọc cùng thằng em đi... Không tuần sau lại đi làm muộn...
Haizzz... Không ai tốt bụng được như thằng em đâu... Hai anh đừng quá đa nghi...haizzz

Anh Bò ảnh xin visa qua Mẽo rồi anh Sen ơi... Tối nay, tầm 9h, anh online và say Hello, ảnh sẽ say Gud Mô Nìn...
Mà anh Sen cũng chuyển Nợn với Banh sang Chọc cùng thằng em đi... Không tuần sau lại đi làm muộn...
Haizzz... Không ai tốt bụng được như thằng em đâu... Hai anh đừng quá đa nghi...haizzz
tks!

Ảnh đang nai ầm ầm kia mà, kỳ vại...:102:
Còn vụ chuyển thì chịu...vì nào giờ em chỉ dám nhìn anh tỷ xịn từ xa xa thôi, hợp với Banh hơn vì chưa lõm lần nào :10:
Đang cân não, khoe tí lãi để lấy tinh thần cái nào :19:

Status
Not open for further replies.
Back